• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.45 EN-VI truy cập Private + Delete + Cut + Paste không cần Open4All

w2k

rất hay. hy vọng lần này trờ lại sẽ ko làm mọi người thất vọng.

0o__o0

Có 1 pm quản lý Files có thể truy cập tất cả thư mục hệ thống sys, private, resource, sao chép, di chuyển, dán - loại bỏ hoàn toàn chức năng Open4all:D
Chỉ cần cài nó và X-plore là hoàn hảo

cunho123

Có 1 pm quản lý Files có thể truy cập tất cả thư mục hệ thống sys, private, resource, sao chép, di chuyển, dán - loại bỏ hoàn toàn chức năng Open4all:D

Chờ đợi và hy vọng bước đột phá công nghệ của bạn !!

leminhhai111

Ai ăn cắp được key và cer cho All phone thì up lên đây mình làm 1 file duy nhất cài cho All máy chưa Hack

Vậy có cách nào để truy cập nhửng thư mục trên = x-plore cho nhửng máy chưa hack không chủ topic

giangvungtau

PM mà có thể truy cập vào các File hệ thống của máy thì máy cần phải hack trước, Sign xong cài máy cũng hok cho cài đâu :D

chài,thế nếu đã hack rồi thì dĩ nhiên phải truy cập được vào các thư mục kia rồi.mình tưởng ko hack vẫn cài được

thien13311

Active Member
Xem hình đủ hiểu:D

Rất OK!

Cho mình xin link Them bạn đang dùng được ko?

Thanks nhiều!

nguyentanbinh

Well-Known Member
bạn có thể giải thích tại sao làm vậy đc k

Sao chép, dán, xóa thoải mái...

Create by 0o__o0

Đao về cài đè lên bản Full

X-plore 1.45 All

Cách 1: Tạo bằng SmartSis > dành cho những ai không có PC

Cách 2: Siscontents > cho như ai dùng PC

Có thể cài cho máy chưa hack không vậy you ?

PS : vẫn phong cách cũ àh hén

Tiếc rằng mình không có Cer cho tất cả máy như Lonelycatgames. Nếu có thì mọi máy chưa Hack vẫn cài tốt

Bạn cho hỏi là cài đè vào bản Full 1.43 hay là phải remove trước và có cần giử lại gì không?

Nếu đã CR thì cài đè hoặc Remove thì có ảnh hưởng gì!

Định không on nữa nhưng nhận ra người quen phải vào thanks luôn à , hehe , đúng là giang sơn dễ đổi còn phong cách thì vẫn giữ nguyên ku nhỉ >:) =)) :))

Good Luck !

mình đè vô nó đếm 321 vậy giờ làm sao bạn? mình N81_8G. Restart lại máy nó cũng đếm 321 help !!

Mình cũng thấy quen quen :)) Cố gắng phát huy nha 0o_o0 :))
Đang đi chơi xa nên chưa test được, khi về test sẽ cho cảm nhận cụ thể :D

Sẽ làm mội bài "diễn văn" cách làm với mọi chương trình quản lý Files hiện có trên thế giới

Mình cài vào nó đếm 123 bạn ơi! Dùng key đăng ký xong thoát ra vô lại nó checkiternet

copy devlist.dat và FileMover.cap của bản 1.43 đè vào cũng vậy!

Rename C\System\data thì thấy nó có tới 3 file: devlist.dat DvViewer.hap mpxaudioeffect.dat

Hay bạn cho mình 3 file đó mình đè vô thử được không?

chắc bạn hack lại đi mình làm có bị gì đâu

ContactTem xóa hết rác rồi đè devlist.dat và DvViewer.hap vào, vẫn chạy X-plore, khi thoát vẫn 123 nhưng vào lại là Full

Uh,mình cũng thấy quen, chúc mừng bạn quay trở lại/.\

theo như bạn nói ContactTem xóa hết rác rồi đè devlist.dat FileMover.cap
<DvViewer.hap> <mpxaudioeffect.dat> máy mình lúc full X-plore 1.43 theo cách của bạn thì chỉ có 2 file devlist.dat FileMover.cap
có lẻ không đủ file nên nó lại 321

Xem Crack đây chưa đầy 1 phút

[video=youtube;MW6P2cXpLOY]http://www.youtube.com/watch?v=MW6P2cXpLOY[/video]

có phải sign ko bạn.mình cài vào thì nó báo là Requested application accectes not granted.máy mình chưa hack vì ko hack được.

Nếu chưa Hack thì phải sign trước

ủa? ContactTem nằm ở đâu vậy bạn ơi! mình chưa có Xplore full, cài cái này đè lên rồi có full luôn không?

Ai ăn cắp được key và cer cho All phone thì up lên đây mình làm 1 file duy nhất cài cho All máy chưa Hack

Cái này không sing để cài vô máy chưa hack dc hã you

Vậy có cách nào để truy cập nhửng thư mục trên = x-plore cho nhửng máy chưa hack không chủ topic

Mỗi máy 1 IMEI vì vậy Sign trước bạn ơi

PM mà có thể truy cập vào các File hệ thống của máy thì máy cần phải hack trước, Sign xong cài máy cũng hok cho cài đâu :D

chài,thế nếu đã hack rồi thì dĩ nhiên phải truy cập được vào các thư mục kia rồi.mình tưởng ko hack vẫn cài được

Rất OK!

Thanks nhiều!

- Vothien12345 thảo luận tiếp tục nào Cái vụ này Chỉ vào Private - Resourse còn lại thì ko vào được exe

Thank You vothien12345 đã upload lên cho các member chúc vui cố gắng ko được vắp lỗi lần nữa.

Theme của bạn thien13311 yêu cầu đây

http://www.mediafire.com/?1k24sxss3uhq26a

t8ax

ai hướng dẫn lại cách dùng X-Plore 1.45 full ko :| mình dùng 1.43 full mà ko thấy mấy cái mục như trong video của bác Thiện hướng dẫn mới chết :|

2356

Nhưng bản này tiện cái là hok cần phải bật OpenAll làm chi cho mệt :)) Mình cũng ghét bật OpenAll lắm :D

MinhThang

Manager
Định không on nữa nhưng nhận ra người quen phải vào thanks luôn à , hehe , đúng là giang sơn dễ đổi còn phong cách thì vẫn giữ nguyên ku nhỉ >:) =)) :))

Good Luck !

Thấy quen từ lâu mà không dám nói sợ lại chạy nữa đó.:(:(:(:(:(
Vẫn chưa hết :(:(:(:(

0o__o0

Đã xong phiên bản truy cập All sys, private, resourse. Loại bỏ hoàn toàn Open4All:)):))

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
bạn có thể giải thích tại sao làm vậy đc k

Sao chép, dán, xóa thoải mái...

Create by 0o__o0

Đao về cài đè lên bản Full

X-plore 1.45 All

Cách 1: Tạo bằng SmartSis > dành cho những ai không có PC

Cách 2: Siscontents > cho như ai dùng PC

Có thể cài cho máy chưa hack không vậy you ?

PS : vẫn phong cách cũ àh hén

Tiếc rằng mình không có Cer cho tất cả máy như Lonelycatgames. Nếu có thì mọi máy chưa Hack vẫn cài tốt

Bạn cho hỏi là cài đè vào bản Full 1.43 hay là phải remove trước và có cần giử lại gì không?

Nếu đã CR thì cài đè hoặc Remove thì có ảnh hưởng gì!

Good Luck !

mình đè vô nó đếm 321 vậy giờ làm sao bạn? mình N81_8G. Restart lại máy nó cũng đếm 321 help !!

Sẽ làm mội bài "diễn văn" cách làm với mọi chương trình quản lý Files hiện có trên thế giới

Mình cài vào nó đếm 123 bạn ơi! Dùng key đăng ký xong thoát ra vô lại nó checkiternet

copy devlist.dat và FileMover.cap của bản 1.43 đè vào cũng vậy!

Rename C\System\data thì thấy nó có tới 3 file: devlist.dat DvViewer.hap mpxaudioeffect.dat

Hay bạn cho mình 3 file đó mình đè vô thử được không?

chắc bạn hack lại đi mình làm có bị gì đâu

ContactTem xóa hết rác rồi đè devlist.dat và DvViewer.hap vào, vẫn chạy X-plore, khi thoát vẫn 123 nhưng vào lại là Full

Uh,mình cũng thấy quen, chúc mừng bạn quay trở lại/.\

theo như bạn nói ContactTem xóa hết rác rồi đè devlist.dat FileMover.cap
<DvViewer.hap> <mpxaudioeffect.dat> máy mình lúc full X-plore 1.43 theo cách của bạn thì chỉ có 2 file devlist.dat FileMover.cap
có lẻ không đủ file nên nó lại 321

Xem Crack đây chưa đầy 1 phút

[video=youtube;MW6P2cXpLOY]http://www.youtube.com/watch?v=MW6P2cXpLOY[/video]

có phải sign ko bạn.mình cài vào thì nó báo là Requested application accectes not granted.máy mình chưa hack vì ko hack được.

Nếu chưa Hack thì phải sign trước

ủa? ContactTem nằm ở đâu vậy bạn ơi! mình chưa có Xplore full, cài cái này đè lên rồi có full luôn không?

Cái này không sing để cài vô máy chưa hack dc hã you

Rất OK!

Thanks nhiều!

Đã xong phiên bản truy cập All sys, private, resourse. Loại bỏ hoàn toàn Open4All:)):))

- Dùng MODO là có thể vào tất cả các hệ thống