• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.50- Quản lý file tuyệt vời

Ntv_79

Đang dùng 1.43 vĩnh viễn thấy ngon rồi nên phân vân không biết có nên thử với bản mới không nữa!

kienvp

Đang dùng 1.43 vĩnh viễn thấy ngon rồi nên phân vân không biết có nên thử với bản mới không nữa!

bác có thể dùng full 1.50 nếu đã bẻ khóa full bản 1.43 bằng soccer

kienvp

Tức là 1.43 full rồi thì giờ cài 1.50 vẫn full hả??

ko phải đâu phải có cách làm . bác vào C > system> data đổi tên thành data0 rồi thoát ra . lại mở x-plore vào system sẽ thấy 1 thư mục data khác trong đó sẽ có 2 tệp tin bác xem đó là 2 tệp gì .?

hackerKD

ko phải đâu phải có cách làm . bác vào C > system> data đổi tên thành data0 rồi thoát ra . lại mở x-plore vào system sẽ thấy 1 thư mục data khác trong đó sẽ có 2 tệp tin bác xem đó là 2 tệp gì .?

Úp úp mở mở quài , thế cuối cùng là có vài 1.50 full đc k khi đã có 1.43 full ??

ra 2 file là devlist.dat và NdpServ.hal
Nó có công dụng gì thì hum béc

135798642

bạn này cứ úp mở kinh.....
có cách làm 1.50 full thí share luôn đi, anh em đỡ phải search mày mò....
thanks.............

kienvp

Úp úp mở mở quài , thế cuối cùng là có vài 1.50 full đc k khi đã có 1.43 full ??

ra 2 file là devlist.dat và NdpServ.hal
Nó có công dụng gì thì hum béc

chưa test nên chưa dám post . các bạn có thích test thì mình post bài hướng dẫn và các bạn tự mày mò nhé .
mình dùng bản bẻ khóa 2icon rồi nên ko muốn làm nữa

bạn này cứ úp mở kinh.....
có cách làm 1.50 full thí share luôn đi, anh em đỡ phải search mày mò....
thanks.............
phải tự mày mò và tìm hiểu chứ bạn :p

hackerKD

Vậy thì hi sinh test đi pạn :)) cám ơn nhìu nhìu...Và bạn sẽ đc nhìu ng thanks...hhee

nonamekool

Sao mình dùng bản 1.5 bẻ khóa 2 icon không cài được nhỉ. Máy mình chưa hack nhưng mình sign trên pc. Lúc cài vào không bị báo lỗi chứng chỉ hay j nhưng đến khi bắt đầu cài thì báo lỗi không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu. Bạn nào biết giúp mình với. Mình dùng 5230

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình dùng bản 1.5 bẻ khóa 2 icon không cài được nhỉ. Máy mình chưa hack nhưng mình sign trên pc. Lúc cài vào không bị báo lỗi chứng chỉ hay j nhưng đến khi bắt đầu cài thì báo lỗi không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu. Bạn nào biết giúp mình với. Mình dùng 5230

Có những PM dù cho bạn SIGN rồi thì vẫn không cài được đâu nhé bạn. Chỉ có máy hack thì mới cài được all PM.