• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.50 Style Vista 1ICon-PM quản lý file hay nhất cho mobile(Python)

Status
Không mở trả lời sau này.

herohacker

down cả về rồi đã sign cài python ma sao mình cài đặt nó lại báo "ko cho phép truy cập ứng dụng" vậy chủ thớt? help me

kienvp

Bác kiên có thể mod lại cái icon dc k ạh,chư nhìn icon cái này bị cạch chéo nhìn k dc dẹp cho lắm.

Uhm, e cũng mún bác Kiên chỉnh Icon nữa, Icon nhìn k dc đẹp cho lắm, chắc bị lỗi khi bác đang luộc nó ak :D
mình vừa post cái icon 3d
2 bác quay lại trang 1 đao nhé .

down cả về rồi đã sign cài python ma sao mình cài đặt nó lại báo "ko cho phép truy cập ứng dụng" vậy chủ thớt? help me

bạn phải hack trước khi cài .

anhtang

Không hiểi sao từ hôm cài bản này tới jờ bị đá hai lần rùi bác kiên ah,e đang xài bộ python 1.45,cài trên thẻ,bác xem rồi cho ý kiến jùm e,thanks

phamtiendt1982

mình cài từ lúc bạn mới up lên sài bình thường nhưng sáng nay nó die,pó tay đành quay lại pm 2 icon thui

kienvp

mình vừa post cái icon 3d
2 bác quay lại trang 1 đao nhé .

thank bác phát, nhưng e thấy 1số ng kêu bị die kìa bác ơi

mình dùng từ hôm post bài vẫn chạy đây .

bản này bọn tàu bẻ khóa .phải bản của nga bẻ chạy trên nền python mới ngon .để mình kiếm xem nếu có thông tin gì thì mình sẽ cập nhật sớm nhất .

kienvp

Không hiểi sao từ hôm cài bản này tới jờ bị đá hai lần rùi bác kiên ah,e đang xài bộ python 1.45,cài trên thẻ,bác xem rồi cho ý kiến jùm e,thanks

bạn dùng thử bản này xem sao .

Kiên thử bản này thử ?

X-plore 1,50 Một Icon Mod Guitarzul

DOWNLOD

http://gallery.mobile9.com/f/1462752/?view=download

mình vừa bung file ra kiểm tra . vẫn là bản mình post ở đầu . vừa tìm được bản này tác giả nói là đã test rất kỹ . bác nào dùng bản trên die rùng bản này xem sao :http://www.mediafire.com/?w59ws387yb97c7m

Status
Không mở trả lời sau này.