• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.51 Việt hóa-Vista -mod icon-PM quản lý file hay nhất cho S60v5

sieutocdo1994

Mình thấy bản 1.35 tuy phải cài 2 files lận nhưng chỉ có 1 icon mà chạy khá tốt nửa. có cách nào hack như bản đó ko bạn?

kienvp

Mình thấy bản 1.35 tuy phải cài 2 files lận nhưng chỉ có 1 icon mà chạy khá tốt nửa. có cách nào hack như bản đó ko bạn?

có đó bạn tải theo link bài trên cùng của mình đó .bản 1.51 1icon nhưng phải cài cả python nữa .

kienvp

có cách nào ko cần cài python ko bạn? bản 1.35 mình sài ko cần python. thanks

có đó bạn đó là cách bẻ khóa full bằng pm sorcere nhưng chỉ dành cho bản 1.43 và bản 1.45 .cách bẻ này full 100% nhưng chỉ dùng được cho 2 bản đó ,từ 1.50 trở đi hãng con mèo đã fix rồi .mình đã hướng dẫn cách bẻ này bạn kick vào nick mình tìm nhé .hoặc là dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn .

chithienvu

Cài vào nó bảo ko thể truy cập ứng dụng là sao hả bác, có cách gì giúp em ko bác.

Khoaaaa

Active Member
Bản này là bản bẻvà việt ổn nhất mình từng dùng,có trục trặc một lần,mình mần lại,thế là chạy từ đó tới giờ,ko vấn đề j,icon lại đẹp ,mỗi tội cái bảng hõi update cứ hiện lên lúc vào,nhưng đở hơn đợi 3s,hì

bebivodoi

Bản này là bản bẻvà việt ổn nhất mình từng dùng,có trục trặc một lần,mình mần lại,thế là chạy từ đó tới giờ,ko vấn đề j,icon lại đẹp ,mỗi tội cái bảng hõi update cứ hiện lên lúc vào,nhưng đở hơn đợi 3s,hì

uhm, công nhận cái bảng update gây khó chịu thật

kienvp

bạn bỏ chế độ cập nhật tự động đi thì nó ko hỏi cập nhật nữa .

Khoaaaa

Active Member
Ừ nhỉ,tuỳ chọn>côngcụ>cập nhật fiên bản>tùy chọn ...>1 aap tuyệt vời,sài xplore lâu nay mà ko để ý vụ này,hì
a kien có bản filebrowser nào đả vh cho e xin với,,sr a lạc đề

Chỉnh sửa cuối:

bendacula

anh em cho mình hỏi , cái này hay quá nhưng sao mình cài vào con samsung i8910 thì nó bung ra vậy , anh em giúp mình với. mình cám ơn anh e rất nhiều..........

kienvp

anh em cho mình hỏi , cái này hay quá nhưng sao mình cài vào con samsung i8910 thì nó bung ra vậy , anh em giúp mình với. mình cám ơn anh e rất nhiều..........

bung ra là thế nào vậy bạn ?