• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore hết hạn . Cách giải quyết.

vnpt1706

Hic ! chán với anh lonely Cat Games (chơi ác )chọn ngay đầu năm mới à!

By nvtlthn

Remove bỏ hết nghe các bạn rồi cài cái của congvoi vào ,sẽ dùng được mà không bắt updata hoặc đếm ngược(3.2.1)

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Không biết khi nào mới có bản 1.30 Full.Đợi dài cổ quá :(

hoctronam

Hic ! chán với anh lonely Cat Games (chơi ác )chọn ngay đầu năm mới à!

Remove bỏ hết nghe các bạn rồi cài cái của congvoi vào ,sẽ dùng được mà không bắt updata hoặc đếm ngược(3.2.1)

hôm wa còn toot ào ào(do kô có adapter),sáng nay mở mắt ra,mất tieu hết hạn...ức lắm
cám ơn thật nhiều

CongVoi

Super V.I.P
mình vẫn xài x-plore 1.30 được mà,chỉ mỗi lần vào là phải dợi 3s thôi

Dùng thì vẫn dùng đc.Nhưng ngồi vọc hack khởi động đi khởi động lại,3s cảm thấy phiền lắm :)

CongVoi

Super V.I.P
vnpt1706 cho minh hoi: minh cai ban 1.22 nhung may van dem nguoc,khi an ok roi thi trong o C ko co sys la sao vay ban.thanks ban nhieu

Cài xong thì phải đăng kí nó mới không bị đếm ngược chứ!!! Chú ý gõ TV nhé

Chung_tuhinh

;))
Mệt mỏi với LCG nhỉ, mới đầu năm mới vào đọc xem có gì mới không ...
Gặp ngay hung tin :|

sonsbv

Cách làm full ở đây nhé bạn:

Mình up lên bản 1.3 từ máy điện thoại. Sau đó làm bản full theo file cua Congvoi. Mọi chuyện vẫn ổn như trước đấy chứ. Không rắc rối tý nào. Các bạn thử làm lại xem sao.

vinhp1i

mình cài lại X-plore xong, bắt update xong, đăng kí 25470 xong, vẫn bị đếm ngược, mấy bro có bị như vậy k? có cách nào chỉ mình với !!!

CongVoi

Super V.I.P
imei của mình là 359593009315343.Congvoi giúp mình nhé.Thanks
Của bạn: 52241

Không biết bên này ra sao bên v3 của mình điển hình như máy mình, đang bó tay, hết cách vẫn không được.
Bên này dùng ngon lắm anh :))

mình cài lại X-plore xong, bắt update xong, đăng kí 25470 xong, vẫn bị đếm ngược, mấy bro có bị như vậy k? có cách nào chỉ mình với !!!
Bạn cài bạn trên #1 chưa?? Cài bạn đấy đi,nó hỏi Uplate thì nhấn No!!!

vietDuck

Đúng đấy mình cũng up từ bản 1.22 Full lên Vẫn thấy ổn Cũng có thể ít dùng đến X - plore chăng :D

tn_1802001

Bạn cho mình xin file cer
mình sử dung P1i
số IME : 357033016067928
mình rất cám ơn bạn