• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.34 [all files] real cr@cked

Hoden

Super V.I.P
---
Hoden ơi
Đang thử, nhưng khi vào X-plore thấy được được thư mục C:\Private nhưng không sao vào được bên trong (Hổng có dấu + trước dòng).
Anh chỉ hộ cách vào thư mục C:\Private\ để xem thử.
Cảm ơn anh

bạn phải hack phone mới vào được.nếu hack rồi vào rom apply tất cả là vào được thôi

lngtuhai

Anh HODEN ơi

bạn phải hack phone mới vào được.nếu hack rồi vào rom apply tất cả là vào được thôi

Máy em đã hack rồi đấy, anh bảo vào ROM apply là vào chổ nào vậy, anh làm ơn thì làm ơn cho trót đi, em thì chậm tiêu mấy vụ này lắm. cảm ơn anh.

M

mousekid989

Guest
Tình hình là sài thì ổn. Nhưng có 1 Bug thế này: Bạn vào Configuration thì sẽ bị văng ra ngoài. Huhu

tosenzzz2

Tình hình là sài thì ổn. Nhưng có 1 Bug thế này: Bạn vào Configuration thì sẽ bị văng ra ngoài. Huhu

Cách cài của mình thế này:
Cài bản 1.31 Trial.
Cài đè bản 1.33, xài okie lun. Nhưng lại bị lỗi giống Mousekid989, và sau đó, mình *#7370#, làm lại quá trình thì okie. Vô Config vô tư luôn.
Thử và cho biết ý kiến nhé :D

Lovesjckd

kái file gốc mà mình update về nó nằm ở chỗ nào ấy nhỉ,tìm mãj mà k thấy.

southsea

em cũng cài được x-plore 1.33 được mấy hôm thì cũng bị dính phải lỗi như bạn 0932727922, cứ chọn vào biểu tượng là nó lại thoát ra ngược lại, em đã thử xóa đi rồi cài lại nhưng sau khi cài lại vẫn bị lỗi như thế. Mong mọi người chỉ cho em cách khắc phục với, chẳng lẽ không cài nổi 1.33 nữa. Em cảm ơn.

saigon230206

em cũng cài được x-plore 1.33 được mấy hôm thì cũng bị dính phải lỗi như bạn 0932727922, cứ chọn vào biểu tượng là nó lại thoát ra ngược lại, em đã thử xóa đi rồi cài lại nhưng sau khi cài lại vẫn bị lỗi như thế. Mong mọi người chỉ cho em cách khắc phục với, chẳng lẽ không cài nổi 1.33 nữa. Em cảm ơn.

Bạn xóa bỏ rồi cài bản 1.30 lại. Sau đó cài đè bản 1.33 lên là được. Chúc vui vẻ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn xóa bỏ rồi cài bản 1.30 lại. Sau đó cài đè bản 1.33 lên là được. Chúc vui vẻ.

Cách này bạn có test thử vào và thoát ra được bao nhiêu lần chưa? Nếu hơn 100 lần mà vẫn chưa bị block thì mới OK.;;)

southsea

cảm ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ, thôi thì em đành dùng bản 1.32 cho nó lành, đợi 3s cũng ok:D

jackpham

Cập nhật X-plore 1.34 (23/7/2009)