• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.34 [all files] real cr@cked

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đang dùng 1.33 ngon lành
vì vậy có nên cài 1.34 ko ?

Thực ra bản 1.34 cũng k có nhiều cải tiến lắm nếu so với bản 1.33. Nếu đang xài ổn định thì bạn có thể k cần up lên làm gì.;;)

bOm

mấy pác ơi cho em hỏi bản này là bản firee hay la bản phải mua. mà mua thỳ mấy $$ hả pác

mấy bác cho e hỏi, máy e đã hack và đã apply cho open4all rùi mà sao vễn ko thấy thư mục private trong ổ c vậy. e đang xài bản 1.33

jackpham

Hướng dẫn Cr@ck full:

-Khi bạn cài vào điện thoại phần Ứng dụng sẽ xuất hiện 2 X-plore 1 và 2 như hình trên.

-Lúc này X-plore 1 bạn sẽ không mở được .

- Bạn mở X-plore 2 lên. Vào Menu_Tools_Configuration rồi chọn đánh dấu vào 2 cái ô vuông Show Hidden files và Show system files/folder

-Chép file GangClub.bin vào C:/ or E:/ Private/a0000bcd/
(C: nếu cài X-plore vào bộ nhớ máy, E: nếu cài X-plore vào thẻ nhớ)

-Thoát ra khỏi X-plore 2. Mở X-plore 1 lên, bây giờ bạn đã có bản X-plore full. Không còn phải chờ 3s tắt mở nữa.

*Lưu ý: Trong file download 2 file đã mod icon của X-plore và 1 file X-plore icon mặc định. và file GangClub.bin. Để không nhằm lẫn giữa X-plore 1 và 2 bạn nên di chuyển X-plore 2 vào folder khác để không phải mở nhằm nó. Khi nào X-plore 1 không thể mở thì mở X-plore 2 lên để cứu nó.

Chúc các bạn thành công!

duythuytien

Cám ơn Bạn Jackpham nhiều nhé. Bạn vui lòng cho hỏi là có đến 2file icon.sis lận, vậy 2file này dùng để làm gì và chép vào thư mục nào.

hng1635

mấy pác ơi cho em hỏi bản này là bản firee hay la bản phải mua. mà mua thỳ mấy $$ hả pác

Đây là bản phải mua (nó vẫn cho dùng thử thoải mái, đầy đủ tính năng với điều kiện phải chấp nhận chờ 3 giây khi chạy chương trình và thoát khỏi chương trình thôi!

Giá của nó là 10$, hiện ở VN chưa có nơi nào là đại lý (ngoài mấy anh sử dụng cc chùa :-? )

Bạn tham khảo thêm tại:

Mã:
http://www.lonelycatgames.com/?app=xplore

Hoặc mua tại:

Mã:
http://hce.handango.com/HCE/checkout/Cart.jsp;jsessionid=4716A0D06A84ED310FC7D51A6E73DA13.worker2?_DARGS=/HCE/checkout/Cart.jsp

Với điều kiện bạn có thẻ tín dụng Visa Card, Master Card, Amex... và cho phép thanh toán điện tử!

Chúc vui!

namhunghihi

bản này có bị lỗi gì không các bạn, mình dùng với chế độ màn hình đứng thì không sao nhưng khi xoay ngang thì bị văng ra ngoài. Lâu lâu cũng bị văng, tức phát điên

Auto

bản này có bị lỗi gì không các bạn, mình dùng với chế độ màn hình đứng thì không sao nhưng khi xoay ngang thì bị văng ra ngoài. Lâu lâu cũng bị văng, tức phát điên
Down bản mới nhất trên home LCG rồi copy file data.dta trong private là ổn nhất!
Posted via Mobile Device

dat1206

down về cài đặt kô dc.máy mình đã hack rồi.cài đặt nó cứ bảo "lỗi cập nhật" ai cứu với

boyPDA

cài rùi nhưng vào xplore 2 Bị lỗi màn hình xanh là sao hả bác?

trovexayda

Tại sao mình vào Edit trong X-plore2 để copy thằng GangClub.bin (đã lưu file này sẵn trên thể nhớ E) vào E:/ Private/a0000bcd/ nhưng không thấy nút paste để dán vào đâu cả???
Bạn nào chỉ giúp cách Chép file GangClub.bin vào E:/ Private/a0000bcd/ với

phong1598

Down bản mới nhất trên home LCG rồi copy file data.dta trong private là ổn nhất!
Posted via Mobile Device

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể được không, mình copy từ LCG rồi về giải nén ra có thấy cái file data.dta nào đâu:-/