• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35 Bản đầy đủl!! [Cập nhật trang 14]

w2k

Nghĩa là khi nào bị lỗi, bạn vào thư mục c:\data, chạy file [LM]FIX.sis là Ok, do mình hok có điều kiện test nên cũng chưa rõ thế nào nữa

mình đang test. ko bít có ổn ko nữa. dùng cái unpath và path của pác j đó - quên mất tên rùi - dùng cũng được nhưng mỗi lần đơ ra lại phải vào cài Path và Unpath thì hơi tốn thời gian. nếu quả này mà ok thì bye em 1.34 lun.:D:D

chieuviet

Posted via Mobile Device co phai nhung ban 2 icon kho chep file GangClub.bin thi phai.co ai bi nhu minh khong sau khi cai hau nhu ko chep dc file nay.ma nhay thu cho icon thu 2 chay thi no dung tro ra ko nhuc nhic.co cach nao chep dc ko nhi.

tux4892

ai úp cho mình file [LM]fix với. Mình dùng modo hôk thấy
Posted via Mobile Device

w2k

ai úp cho mình file [LM]fix với. Mình dùng modo hôk thấy
Posted via Mobile Device

bạn đừng dùng modo tìm, hãy tìm trên diễn đàn trình quản lý nào đó rùi sẽ thấy file này thui. dùng Dynafile cũng được đó. mình đã test mấy cái Xplo của mấy pác post lên. rốt cuộc là khi đơ vẫn phải cài Path và Unpath.

tux4892

bạn đừng dùng modo tìm, hãy tìm trên diễn đàn trình quản lý nào đó rùi sẽ thấy file này thui. dùng Dynafile cũng được đó. mình đã test mấy cái Xplo của mấy pác post lên. rốt cuộc là khi đơ vẫn phải cài Path và Unpath.

Path và unpath là chương trình gỉ hả bác. Down ở đâu thế. Cho mình xin link down ở diễn đàn luôn nhé

Posted via Mobile Device

w2k

Path và unpath là chương trình gỉ hả bác. Down ở đâu thế. Cho mình xin link down ở diễn đàn luôn nhé

Posted via Mobile Device

ban qua trang 5 nhé. pác CaoMinh có 1 bài hướng dẫn chi tiết rùi đó.:):)

Caominh171

X-plore v.1.35-Cr@cked by MTOi - 2 Icons (Working)

Bản full với 2 icon đã từng ổn định ở bản 1.34

Chỉ dẫn cài đặt: (cài lần lượt theo thứ tự)

- Dành cho hack hệ thống:

1. Giải nén
.
2. Cài X-plore V.1.35.sisx.

3. Cài X-plore V.1.35-Crack For Hacked System.sisx

- Dành cho không hack hệ thống:

1. Giải nén.

2. Cài X-plore V.1.35.sisx.

3. Cài X-plore V.1.35-Crack For UNHacked System-1.sisx

4. Cài X-plore V.1.35-Crack For UNHacked System-2.sisx

Lưu ý: Khi X-plore đột nhiên ko dùng được nữa, hãy mở X-PUNRG lên rồi đóng liền 1 lần duy nhất (đó là bản dùng thử đợi 3s), bản crak sẽ hoạt động bình thường trở lại.

P/S: Đã kiểm chứng trên máy mình (đáng lẽ máy mình xài bản quyền nhưng vô tình cài bản crak nên mất kkk lun, ko nhớ => mất lun :(()

Download:

Bản hack hệ thống:

ZShare

4Shared

Bản ko hack hệ thống:

ZShare

4Shared

hoabattuvn_tt

Bạn có thể mod lại thành 1 file.*sis ở bài #67(Bản dành cho hack hệ thống).Bản 1.34 chỉ 1 file .*sis cài vô hiên hai icon rất tiện!:D thanhks

tux4892

có ai up cho mình bản hack hệ thống ở bài 67 lên diễn đàn cho mình với. Mình toàn down =dt
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Mà em quên số kkk òi, lấy được hok anh NguyenPa?

Cái KKK thì lấy từ KeyG@N có sẵn trên mạng đó MOD , lấy vô tư , quan trọng là KKK đó đã được đăng kí bản quyền cho bác rồi , giờ check thì máy chủ của LCG nhận ra ngay thôi ! Bình tĩnh nhé !

Hôm trước mua KK cho X-plore + smartmovie lúc bên bán nhắn lại KKK làm mình giật mình vì từ trước tới giờ toàn xài cái đó , tưởng bị lừa mà không phải ... KKK thì có vô tư nhưng chỉ những cái đã được đăng kí thì mới qua được chế độ check mạng ngặt nghèo của LCG mà thôi ! Chúc anh em vui vẻ nhé !:))

conquynau

có cách nào để cài lại dc bản 1.22 k? vì sau khi cài bản 1.35 rồi xóa đi để cài lại 1.22 thì k dc?:-??

hoabattuvn_tt

Mình cài bản hai icon Dành cho hack hệ thống bài #67 chỉ hiện 1 icon dùng full được chục lần giờ die. Không giống bản 1.34 hai icon khi thằng kia die chạy icon đếm 3s dùng ok lại. Có bác nào cài bản hai icon Dành cho hack hệ thống bài #67 vô hiện hai icon không!

Caominh171

Mình cài bản hai icon Dành cho hack hệ thống bài #67 chỉ hiện 1 icon dùng full được chục lần giờ die. Không giống bản 1.34 hai icon khi thằng kia die chạy icon đếm 3s dùng ok lại. Có bác nào cài bản hai icon Dành cho hack hệ thống bài #67 vô hiện hai icon không!

Mình cài hiện 2 icon rõ đây :-?

chieuviet

bạn cài cái dung lượng nhiều trước dung lượng nhỏ sau.minh co @ icon này .chờ mãi mơi có bản 2 icon dùng dc.:)

hoabattuvn_tt

Cài X-plore V.1.35- XXXXX For Hacked System.sisx nó tự chạy luôn không chọn ổ cài đặt. Sau một thời gian lận đận với em 1.35 không được quay lại bản 1.34 hai icon:-?