• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35-ENG-VIET_Modify Skin Iphone Style bởi SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 1.35 cập nhật thêm tính năng xem trước tập tin hình ảnh dưới dạng 1 ảnh nhỏ bên trên tập tin, xem screenshot, khá thú vị:D. Nếu tải về cài đặt các bạn nên xoá bỏ Thư mục "LCGLang" đi nhé. Trong phiên bản Việt hoá này không cần đến nó. Vẫn sử dụng bản dịch của anhtamhcm, chỉnh sửa lại cho phù hợp phiên bản mới. Đã thiết kế lại skin Iphone style cho Xplore

thusinhbuon

Anh Dũng cho em hỏi minh` có phải xóa hẳn bản 1.34 đi ko ạ , hay chỉ cầm xóa cái LCG Lang đi thôi , rồi cài đè lên bản 1.34

TruBic

Well-Known Member
Anh Dũng cho em hỏi minh` có phải xóa hẳn bản 1.34 đi ko ạ , hay chỉ cầm xóa cái LCG Lang đi thôi , rồi cài đè lên bản 1.34

em muốn xóa hay chép đè cũng được. tập tin lang đã được đóng gói trong file dta rồi em à.

NGUYENTRANDUNG

Khuyến cáo nên xoá bỏ thư mục LCGLang, không dùng đến nó đâu nhé. Và file cài này đã loại bỏ hoàn toàn rồi

daoquangsu

Ở phiên bản này đã khắc phục đc lỗi xung khắc với jbaktaskman.Rất cảm ơn Dũng nhưng chỉ la sybol thôi,mình đang online bằng điện thoại.
anh dung cho em hoi sao em cai vao may n85 no noi khong ho tro la sao vay anh.
Posted via Mobile Device
Bản này là của v2 bạn à.Bạn qua box v3 down nha.Ah mà mod coi cái nick này phản cảm quá.Không biết tôi có hiểu nhầm không nữa

manhtu

Vẫn bị sai lệch về thời gian Modify, có lẽ là send file qua bluetooth từ điện thoại vào PC vẫn lỗi

llTuyetTinhCocll

Vẫn bị sai lệch về thời gian Modify, có lẽ là send file qua bluetooth từ điện thoại vào PC vẫn lỗi

Sai modify là cái vụ gì vậy anh Tú.?? có phải là thời gian chi tiết của từng file ko vậy anh????

Thangnd31082

Sai modify là cái vụ gì vậy anh Tú.?? có phải là thời gian chi tiết của từng file ko vậy anh????

là thời gian tạo và sửa đổi File đó em !
Ví dụ em copy X-plore 1.35 vào di động lúc này 10h23' thì lúc em dùng X-Plore mở chi tiết tệp tin này thì nó phải báo đúng 10h23' ấy mà !

nghanh_pc

Em đã có key xịn của 1.34 liệu cài lên bản 1.35 này có dùng đc key cũ ko anh

daoquangsu

1.22 và 1.35 nên dùng cái nào
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Trời câu này mà bạn cũng hỏi được á.1.35 thì hơn rất nhiều nhưng chưa có thuốc đặc trị vẫn phải chờ 3s thôi.Còn 1.22 thì có thuốc thế thôi.
Mà lần sau bạn hỏi nên cho thêm chủ ngữ vị ngữ đầy đủ nha.

anhbandientrai

pác ơi bản này đã bẻ khóa chưa vậy e sợ cái cảnh cứ phải nhắm mắt đếm từ 1 đến 3 lắm :-/