• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.50 Style Vista- PM quản lý file hay nhất cho mobile

ngochuyhlv

Cho mình xin bản ko Mod lại giao diện Window Vista đi Kien. nhìn mặc định quen rồi :D

thanh19589

Có bản nào 1.50 TV 1 icon chạy trên nền python mà ổn định ko kien ? bữa trước thấy đưa 1 link chạy khá tốt nhưng khổ nỗi chỉ có mỗi TA

kienvp

Có bản nào 1.50 TV 1 icon chạy trên nền python mà ổn định ko kien ? bữa trước thấy đưa 1 link chạy khá tốt nhưng khổ nỗi chỉ có mỗi TA

có đó bác . bác quay lại bài đầu em có dẫn link bản 1 icon đó . bản đó chạy trên nền python em vẫn đang dùng .
bác vào link này tải nha :http://www.pdaviet.net/showthread.p...n-lý-file-hay-nhất-cho-mobile-(1-icon-no-die)

Có bản chạy nền Python( cài trên E ) chỉ mỗi tiếng anh + style mặc định k Bro ?
thường thường thì bản 1 icon hay chạy trên nền python thì phải cài vô C .cài vào ổ E chạy ko tốt bằng khi cài ở ổ C . bản đó mình có thay đổi giao diện rồi . nếu bạn thích giao diện mặc định thì để mình mod lại .

0908727527

thường thường thì bản 1 icon hay chạy trên nền python thì phải cài vô C .cài vào ổ E chạy ko tốt bằng khi cài ở ổ C . bản đó mình có thay đổi giao diện rồi . nếu bạn thích giao diện mặc định thì để mình mod lại .
Vậy bác để lại giao diện mặc định dùm nhé

kienvp

Vậy bác để lại giao diện mặc định dùm nhé

bạn tải file Data này về rồi chép đè theo đường dẫn Privte/a0000bcd/Explorer .cài pm vào ổ nào thì cop vô ổ đó nhé .

chithienvu

Bản này signs rồi có chạy được ko bác, với lại em cũng chẳng rành cái vụ hack máy, em xài x6 - 16 mà chưa thấy cái bài nào hướng dẫn hack em nó.