• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.51.s60v2[VI].Mod Icon+Skin Vista

phuonxinh

X-plore v1.51.s60v2[VI].Mod Icon Skin Vista

X-plore v1.51.s60v2[VI].Mod Icon Skin Vista​

Phiên bản 1.51 của trình quản lý tài liệu X-plore đã được LCG giới thiệu:
Mã:
[b]New features added:  
*.1.51 - Audio preview, fixed Nokia E72 shortcuts 
--------.
(nâng cấp trong máy nghe nhạc và sửa lỗi về shortcut trên dòng Nokia E72
[/b]

Bản mình giới thiệu đã được tích hợp thêm ngông ngữ Tiếng Việt ,và đc mod lại icon giao diện Vista cùng với các biểu tuợng thư mục_tệp tin khá đẹp, a e test và cho ý kiến.

tien217a3

cái này có thể dùng dc máy nghe nhạc để tua dc ko vậy các bác?các bản trước ko thể tua nhạc dc?bản này chắc ngon rui nhỉ bác chủ?

cái này tua nhac ngon chưa bác chủ top?

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Theo như mình kiểm chứng thj trên N72 vẫn chưa tua dc khi phát nhạcg,còn trên 5230 thj ko mắc phải lỗi này
Nó thay đổi la khi di chuyển lựa chọn vào một bài nhạc sẽ có một máy nghe nhạc mini hiện lên

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Mấy bác này thiệt là cái tình, tối qua vừa việt hóa xong, định sáng nay up. Nhưng kẹt công chuyện giờ mới onl được, định vào post thì gặp 2 người post rồi. Làm nản quá. Thank's 4shared.

manhtu

cho xin cái hình minh họa icon & skin Vista
mod rồi mà chơi cái hình gốc của NSX thế

Pr_huy

Uả, phím 3 là ghe nhạcj, còn 2 nút 2bên cạnh là dùng fím gì vậy?

TruBic

Well-Known Member

bạn nói rõ hơn được ko? 2 nút bên cạnh là bên hông thân máy hả bạn? Nó ko có tác dụng đâu bạn à!!

phuonxinh

Hai nút bên cạnh là nút tăng giảm âm lượng, ở s60v3v5 nó dùng phím +/- (nút âm lượng ở hông) để điều khiển .còn trên v2 thì có lẽ lcg bỏ trống

Chỉnh sửa cuối: