• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore version 1.32 ^(O_O)^

JuRay-Duan

Chắc kô cần nói nhiều về trình quản lý file mạnh mẽ này. Đây là phiên bản mới 1.32, cũng như phiên bản 1.31 các bạn kô cần đăng ký vẫn xài đc với đầy đủ các chức năng :), (phải đợi 3s mỗi khi vào hoặc thoát chương trình) Vì đây là phần mềm chia sẻ của hãng LoneLyCatGames. Mọi người test xem có gì mới kô nhé, mình chỉ mới cài vào kô bít có gì mới kô :D
Tải ở đây: http://www.mediafire.com/download.php?wezmakzdljb

youngknow

Hix ! Chưa cài đc 1.31 bao lâu lại có 1.32 ! Không biết nó bắt up-version không ní...?

Kojiro

Super V.I.P
Bản mới cập nhật "Fixed long operation (copy, paste, zip...)". Theo KJR hiểu thì nó làm cho thời gian sao chép hay dán nhanh hơn :)

tiephien1

tình hình này anh tam và các bác việt hóa lại vất vả rồi! nhanh lên các bác nhé! :D:D:D:D

manhtu

tình hình này anh tam và các bác việt hóa lại vất vả rồi! nhanh lên các bác nhé! :D:D:D:D

có gì đâu bạn cứ copy lại file ngôn ngữ như anhtam hướng dẫn là được, bản 1.32 này nó chỉ fix chức năng copy, paste, zip.. cho nhanh hơn thì phải thôi mà

kenshjn

Mà xài bản 3s mới vào, thoát này mình thấy khó chịu sao á! Tốt nhất cứ 1.22 xài cho lành

chemi1209

Mình vẫn dùng 1.22- chức năng như thế là đc rồi! Đợi khi nào 1.3X hỗ trợ theme hệ thống thì mới cài dùng cho đã!:D

poison071089

Đợi 3s tưởng là bình thường nhưng thực ra khó chịu vô cùng !
Cứ 1.22 mà phang, đợi có bản abc rồi tính !

Posted via Mobile Device

tiephien1

tối qua mình cài 1.32 đè lên 1.31 việt hóa thì thấy 1.32 đã việt hóa luôn.thế là mình cop luôn file data của 1.31 vào 1.32 thì 1.32 trở thành x-plore 3D viêth hóa.sướng quá!:D

kenshjn

Thực chất Xplorer việt hóa là nằm ở File trong thư mục LCG Lang\Explorer\Vietnamese.txt Cứ down bản trên trang chủ của LCG về, copy cái đó vào trong thẻ nhớ. bấm 0 chọn ngôn ngữ là có tiếng việt liền :D

JuRay-Duan

:D:D:D em mới tìm được file của các bản 1.3x share cho các pác dùng nàz, đỡ phải chờ 3s tức cong cóng, sướng nhé;;);;);;)

Ặc, cái này chỉ dành cho 1.22 trở xuống thôi mà, mình thử rồi, bắt check --> failed như thường :(. Đừng dại mà nhập vào.

NGUYENTRANDUNG

:D:D:D em mới tìm được file của các bản 1.3x share cho các pác dùng nàz, đỡ phải chờ 3s tức cong cóng, sướng nhé;;);;);;)

Ừm. K.E.Y Thứ này thì đầy dãy. Nhập vào phiên bản 1.32 này thử đi xem có khóc ra tiếng tàu không>:)>:)

NGUYENTRANDUNG

Ặc, cái này chỉ dành cho 1.22 trở xuống thôi mà, mình thử rồi, bắt check --> failed như thường :(. Đừng dại mà nhập vào.

K.E.Y 1.32 hay 1.22 chỉ là 1, điều quan trọng là bị check hay không thôi. Đối với 1.22 đã bị c@ck nên dùng được,còn 1.32 này chưa ai c@ck cho v2 cả

daokay

thì các anh check thử đi, biết đâu dc thì sao, có cái zin dùng chả sướng:D:D:D

tiephien1

tưởng gì. hóa ra là cài key cho 1.22. may mà chưa nhập không thì không biết chuyên gì xảy ra nữa.