• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore1.51 python EN VI full by bb8868

Status
Không mở trả lời sau này.

ShenTran

Mình thấy. Xài bản crack full 2 icon ổn định hơn.
1 icon nền python hay lỗi lắm. ^^!

mình cũng đang xài bản 1 icon đây , đâu có thấy lỗi ji đâu , bạn test chưa mà khẳng định như vậy thế ^^

anhyeuem999

các hacker thế mà cũng potay ko cr@ck được hoàn chỉnh mấy phần mềm của lonelycatgames cho anh em được nhờ nhỉ,hồi giờ chỉ sài được bản 1.22 là ổn định nhất

saovaynhi

Anh oi he dieu hanh cua em la symbians s60v3 he dien thoai 6120c em muon dc tai nhung bai dang cua cac thanh vien ve nhung khi click vao dowload tai day thi lai hien ra mot trang mang khac the la em po tay.khong biet an vao dau tai ve nua.phien anh gjup em .em xin cam on rat nhieu!

Jay_Chou

Active Member
Anh oi he dieu hanh cua em la symbians s60v3 he dien thoai 6120c em muon dc tai nhung bai dang cua cac thanh vien ve nhung khi click vao dowload tai day thi lai hien ra mot trang mang khac the la em po tay.khong biet an vao dau tai ve nua.phien anh gjup em .em xin cam on rat nhieu!

4rum bị đang fix phần tập đính kèm mà bạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.