• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore_1.30_Full_SymPViet_Vietnamese_mod icon iphone

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Bản này thì vào thoát đc đúng 29 lần là tạch :( .Thế là vẫn phải chờ bản hoàn thiện hơn nữa rồi :(

kp_enter

Bản này thì vào thoát đc đúng 29 lần là tạch :( .Thế là vẫn phải chờ bản hoàn thiện hơn nữa rồi :(

sao lại 29 lần :-? mình vẫn sài ngon lành có sao đâu. Chỉ bị 1 lần phải cài bản 1.22 rồi cài lại bản 1.30 là ngon àh. Chắc hên xui quá :))

CongVoi

Super V.I.P
sao lại 29 lần :-? mình vẫn sài ngon lành có sao đâu. Chỉ bị 1 lần phải cài bản 1.22 rồi cài lại bản 1.30 là ngon àh. Chắc hên xui quá :))

Thử thoát ra vào lại xem đc bao lần ;;);;)

maiphutinhem

remove - install -remove -install là ngon ngay >:)
ko thì test bản sếp Kổi hôm qua đi

Cái này minh bít rùi làm đi làm lại mà cài cái bản Icon Iphone này không được,còn các bản khác dùng vô tư.Riêng bản này không thể cài nổi chứ đùng nói là cài được xong rùi bị đẩy ra.Híc đen thế chả hỉu sao.

MinhThang

Manager
Cái này minh bít rùi làm đi làm lại mà cài cái bản Icon Iphone này không được,còn các bản khác dùng vô tư.Riêng bản này không thể cài nổi chứ đùng nói là cài được xong rùi bị đẩy ra.Híc đen thế chả hỉu sao.

Bây giờ thì bản nào cũng như bản náy thôi bạn ơi!, tất cả bị tèo hết rồi chờ tiếp thôi.:(:(:(

troly

Well-Known Member

Như Congvoi nói bây giờ mình mới bị..haha. Chờ bản chuẩn hơn thôi các pác à:))

MinhThang

Manager
Như Congvoi nói bây giờ mình mới bị..haha. Chờ bản chuẩn hơn thôi các pác à:))

Hiện tại mình đang sài 1 bản chuẩn nhưng chia chia sẻ cho anh em được đang trong giai đoạn thử nghiệm để hoàn chỉnh.:)):)):))

xiaohuang

Thử thoát ra vào lại xem đc bao lần ;;);;)
Theo mình nghĩ muốn dùng lâu không nên thoát ra vào lại liên tục, thỉnh thoảng vào sẽ không mắc lỗi gì cả ;)
Có thể thoát ra vào lại nhiều quá nó bị "sốc" nên "đơ" luôn đó :))

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Theo mình nghĩ muốn dùng lâu không nên thoát ra vào lại liên tục, thỉnh thoảng vào sẽ không mắc lỗi gì cả ;)
Có thể thoát ra vào lại nhiều quá nó bị "sốc" nên "đơ" luôn đó :))

Không phải vậy đâu.Nó quy định số lần cho mỗi máy thì phải.Cứ thoát ra vào lại đúng số lần thì sẽ tạch thôi à.Còn thoát nhanh liên tục đó chỉ là thửu nghiệm để bít là bao nhiêu lần tạch thôi Hoàng ạ!!!

troly

Well-Known Member
Hiện tại mình đang sài 1 bản chuẩn nhưng chia chia sẻ cho anh em được đang trong giai đoạn thử nghiệm để hoàn chỉnh.:)):)):))

Thử nghiệm được bao nhiêu lâu rồi anh ơi?:D

Status
Không mở trả lời sau này.