• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer v1.33 Việt hóa + Mod icon iPhone by dangduc_SymPViet

caongan49

Cái này thì hên xui thôi. Hên thì xài 50-60 lần, xui thì 10 lần. Ặc. Nói túm lại thì trước sau gì cũng bị tóm vấn đề là nhanh hay chậm thui.:):)
Một cài k3y xịn chỉ có 50k chứ có nhiều nhặn gì đâu. Mình mua rồi xài cực kỳ thoải mái khỏi phập phồng lo sợ khi nào bị block mà còn update thoải mái.

mua ỡ đâu vậy pác chĩ e zoi

caongan49

Theo mình thì cứ dùng bản 1.22 nó có suớng hơn không, khỏi mất 3s đỡ bực mình.

1.22 bị 1 số lổi về copy và extrac thì phải.e xài bả 1.32 cả tháng nay có sao đâu bản 1.32 đã fix lổi copy,extract

kimthao

Túm lại cho minh hỏi một miếng, máy tui 5320 không cài được 1.33 thì phải mần sao. Bây giờ muốn xài bản 1.22 thì nó đòi update. Nhưng không up được. Thoát ra mất teo. Bây giờ mình phải mần sao??? Mình định nghỉ xài x-plore cho khỏe. Bà con thấy được không? :-?

nns1238

muốn cài lại bản 1.22 thì bạn cài lại bản 1.05 hoặc 1.15 trước. Sau đó gỡ ra cài bản 1.22 vào. CÒn nếu muốn sài 1.33 thì chỉ có cáh là mua thui.Tuỳ giá dao động trong khoảng 50K-150K

tux4892

Túm lại cho minh hỏi một miếng, máy tui 5320 không cài được 1.33 thì phải mần sao. Bây giờ muốn xài bản 1.22 thì nó đòi update. Nhưng không up được. Thoát ra mất teo. Bây giờ mình phải mần sao??? Mình định nghỉ xài x-plore cho khỏe. Bà con thấy được không? :-?

Bạn cài 1.32 cũng được phải đợi 3s nhưng cũng hôk lâu đâu mà. Hôk thì mua bản 1.33 mà dùng 50k hay 100k gì đey? bản 1.22 nó bị lỗi gì đó nên theo mình hôk dùng

Posted via Mobile Device

Quang_hop

không hiểu sao cài mấy bản 1.33 của các bác rùi vào được khoảng chục lần gì đó thì lại bị lỗi không vào được nữa đó là lỗi gì vậy nhỉ?

bluedragon0307

không hiểu sao cài mấy bản 1.33 của các bác rùi vào được khoảng chục lần gì đó thì lại bị lỗi không vào được nữa đó là lỗi gì vậy nhỉ?

PM này cr@ck để xài ko cần chờ 3s nên bị thế đó bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bản này được đăng ký với 1 Imei khác nên sau vài chục lần use bị hãng phát hiện nên bị block đó bạn. LCG kiểm soát bản quyền qua Imei nên rất dễ phát hiện những bản c rack. Nếu bị block rùi thì coi như tiêu. Tốt nhất là xài bản TRIAL đợi 3a hay là mua k3y xịn thì xài mới ổn.

Khoaaa

Bản này được đăng ký với 1 Imei khác nên sau vài chục lần use bị hãng phát hiện nên bị block đó bạn. LCG kiểm soát bản quyền qua Imei nên rất dễ phát hiện những bản c rack. Nếu bị block rùi thì coi như tiêu. Tốt nhất là xài bản TRIAL đợi 3a hay là mua k3y xịn thì xài mới ổn.

Nói túm lại là 1.33 tới giờ chưa xài free đc ah. Làm mình đọc trên mấy diễn đàn khác nói full rồi xài thoải mái.

Posted via Mobile Device

Khoaaa

ah quên cho hỏi muốn thay bộ icon cho xplorer thì làm thế nào vậy. Thấy mấy bộ icon đẹp wa nhưng ko biết thay
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
ah quên cho hỏi muốn thay bộ icon cho xplorer thì làm thế nào vậy. Thấy mấy bộ icon đẹp wa nhưng ko biết thay
Posted via Mobile Device

Dùng Sisware bung file ra tìm đền đường dẫn Icon, dùng mbmTool xem và thay vào thưởng thức.

Nguyen_Minh

sặc. cái này cho s60 làm em cứ tưởng cho uiq 3 bây giờ thì lại phải install lại 1.31 đen úa

bitis06

Bác chủ topic ơi, tôi dùng bản 1.33 có key xịn, thử add gói ngôn ngữ Tiếng Việt (kèm theo của bác) theo cách bác hướng dẫn nhưng ko đc!:(

MinhThang

Manager
Bác chủ topic ơi, tôi dùng bản 1.33 có key xịn, thử add gói ngôn ngữ Tiếng Việt (kèm theo của bác) theo cách bác hướng dẫn nhưng ko đc!:(

Được chứ bạn nếu nó có đòi reg lại thì bạn đã có K3y xịn rồi mà đâu có sợ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sặc. cái này cho s60 làm em cứ tưởng cho uiq 3 bây giờ thì lại phải install lại 1.31 đen úa

Bạn qua box s60v3 mà đi kiếm soft cho UIQ thì làm sao tương thích được. Hai phiên bản hệ điều hành khác nhau thì sẽ có 2 bản khác nhau.;;)