• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Ray Heart scanner - Xem X-Quang nhịp đập con tim!

HuynhMinhDang

X-Ray Heart scanner
Rashid Nasibulin
Category: Entertainment
Price: $0.99
Released Dec 17, 2008
Size: 0.9 MB
Seller: Rashid Nasibulin
Added to vnmagic.net: 17/12/2008
Latest version: 1.0.0
Thanks KenNy

HÌNH MINH HỌA:

Lâu lâu chúng ta phải kiểm tra xem nhịp tim mình có ổn định hay ko chứ anh em nhỉ? Nó đập nhanh hay chậm, có đều đặn hay ko đây?:-?:p Hãy dùng app này để xem giống như X-Quang vậy đó bạn nhé!:)):))
Chúc vui khi sử dụng phần mềm khá thú vị này nhé các bạn!:D

MEDIAFIRE

sonny

chết người đó! tin có ngày tim ngừng đập mà máy vẫn chạy đó
vui thôi nhỉ Minh Dăng !MD No1
vote 1 phiếu cho Minh Đăng lên mod

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

CÀi wa wifi được không vậy bác , nếu được thì ở source nào vậy ?
Cái này ko có Source đâu bạn nhé! Down file về Sync vào bằng chương trình iTunes là cách nhanh nhất và cũng là đơn giản nhất kia mà bạn!;;):D

dplhp

Cám ơn anh Đăng nhiều nhiều nghen. Mà sao mấy cái app em lấy trên này về sync vô nó toàn nói ko verify được ko à anh ui. Giờ sao anh??? Chỉ em với.

HuynhMinhDang

Cám ơn anh Đăng nhiều nhiều nghen. Mà sao mấy cái app em lấy trên này về sync vô nó toàn nói ko verify được ko à anh ui. Giờ sao anh??? Chỉ em với.
Bạn đọc chỉ dẫn của bạn evnd1 và cần tham khảo thêm ở đây nữa: http://pdaviet.net/showthread.php?t=34174
Mình tin chắc là sau khi tìm hiểu và đọc kĩ các bước thì các bạn sẽ ko gặp phải những lỗi như trên đâu.:)