• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X2Blue Bluetooth H@ck v. 1.3

langtu13493

pm này giúp chúng ta xâm nhập vào điện thoại của người khác, có thể biết được số điện thoại của họ...(chưa tét hết) thông ưa bluetooth:-??:-??

peacewar

Bạn hướng dẫn kĩ lại cách dùng cái này đi...Tét vô máy chẳng biết chạy sao nữa...

laocai_city

pm này giúp chúng ta xâm nhập vào điện thoại của người khác, có thể biết được số điện thoại của họ...(chưa tét hết) thông ưa bluetooth:-??:-??

=))cái này ko có tác dụng đâu bạn à bạn tét máy j mà đọc đc sdt người ta vậy?:-?

chemi1209

Èo, pm này có lâu rồi nhưng ko biết tác dụng của nó thực chất là gì vì nó đâu có chạy...

peacewar

uh,mình chạy thử thấy quét hoài mà chẳng thấy hiện tượng gì cả,lần sau dùng thử rồi hãy post lên nhé bạn ơi...

0917515131

Trời đất m cũng thấy quét nhặng mà chẳng hiện tượng j cả, trong khi máy của đối phương đang bật BT rồi.

MinhThang

Manager
uh,mình chạy thử thấy quét hoài mà chẳng thấy hiện tượng gì cả,lần sau dùng thử rồi hãy post lên nhé bạn ơi...

Trời đất m cũng thấy quét nhặng mà chẳng hiện tượng j cả, trong khi máy của đối phương đang bật BT rồi.

Bạn chỉ vào được các máy khác khi họ cũng mở bluetooth và chấp nhận cho bạn vào, còn không thì sao có thể truy cập vào dữ liệu của họ được.

thanhtungsx

lay hinh che het roi con j ma de dow:|

Bạn nói sao nhỉ ? Không hiểu ý bạn ?

gily4ever

Phần mềm này yêu cầu không có gì đặc biệt cả !Mình chỉ "nghịch ngợm" được máy của người ta khi người đó cho phép bạn kết nối blue tooth thôi!

kientrungqb

hi mọi người! hum wa mình down về và tự vọc! pm mềm này hoạt động như sau:
+ Bật BTooth máy bạn lên!
+Nhập mã quốc gia và SDT +849xxxxxxxx
+Bấm OK hoặc phím 5 để Seach các thiết bị BT đang hoạt động
+Sau kkhi tìm được các BT device đang hoạt động thì máy sẽ hiễn thị tên BT device đó màu ĐỎ vd: NOKIA N76, trungpro...
+Bạn bấm phím sang phải để chọn menu giữa (hình cây bút và quyển vở gì đó) lúc này muốn kết nối với BT device nào thì bạn bấm nút chọn lên xuống và tên BT device đó chuyển qua màu xanh!
+ Bấm OK hoặc phím 5 để Hack!
Tối wa mình mới test N7610 với con TQ E72Pro. Mình làm các bước trên thì khi kết nối, con TQ nó báo là " Đã kết nối với thiết bị tai nghe"
Sau đó 1 lúc thì pm X2Blue báo là " kết nối bị gãy" ----> làm lại 2, 3 lần chả đc----> tức quá đi ngủ luôn!
Có ai hack thành công chưa vậy?

gily4ever

như bạn nói là chưa thành công!Vì máy của Trung Quốc thường bắt người ta nhập pass giữa hai máy!Việc này không tương thích cho việc sử dụng phần mềm này!