• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X500 có cái gì giống như Battery Plugin không các bác?

DiCham

Hầu hết tất cả các máy PDA đều có phần mềm hiển thị dung lượng pin là vạch trên đỉnh màn hình (Battery Status gì đó). Nhưng đọc tới đọc lui không thấy có cho Eten X500.
Có bác nào biết với X500 thì dùng cái gì để có được cái vạch hiển thị pin đó không vậy, xin mách giúp với!

Thanks!

thanhgia123

Bạn có thể dùng WkTask hay pocket plus của spb đều có chức năng hiển thị pin trên đỉnh màn hình.

DiCham

Cảm ơn bác... để tôi thử rồi sẽ report sau ha.... :):)

---

Report 1: Wk Task ngon luôn, không vấp váp gì!

Chỉnh sửa cuối:

DiCham

Nhưng chả biết tại sao khi SR thì pin báo còn 35%, để yên máy 1 lúc không dùng thì pin lại lên 55%???
Có bác nào biết tại sao vậy không, xin chỉ giúp! Thanks!

ngduc

tôi cung gặp tinh trạnh như vậy nhưng diều đó cũng rất dễ hiểu mà.Bạn hình dung như khi ta làm việc gì quá sức thi sức khỏe sụt giảm ,nghỉ một chút khắc phục hồi.Hiện tượng trên cũng gặp khi bạn thực hiện cuộc gọi.Have fun