• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20273) Ver. 2

Status
Không mở trả lời sau này.
Vấn đề MMS Bạn phải kết nối GPRS mới gởi được!!! (Bình thường tin nhắn Text Bạn nên chọn SMS) Muốn kết nối GPRS bạn phải tìm hiểu trong phần GPRS nhé!!!

Cảm ơn bác đã chỉ giáo, Nhưng em đã kết nối GPRS thành công và lướt web bình thường rồi, em cũng đã kiểm tra thông số cài đặt tự động thì không sai chỗ nào cả. nhung em gửi MMS thi không thấy nó kết nối MMS như khi vào Internet (nó không đẩy đi được) em dùng 1 số ROM khác thì nó kết nối bình thường (ROM 19971).bác có cách nào chỉ em với.em rất thích bản ROM này. mỗi tội không gửi MMS được để gửi hình cho "bà xã"
Cảm ơn bác!!!

Không có ai thảo luận trên này sao?
Spam tí cho vui
ROM WM6.1 build 20273.1.3.3 PV không gửi được MMS, thay sim khác không support.
ai có cách nào chỉ giùm em với!
Bác sơn đen đâu rồi nhỉ? chỉ giùm em fix lỗi này coi!

AnhPheCT

Không có ai thảo luận trên này sao?
Spam tí cho vui
ROM WM6.1 build 20273.1.3.3 PV không gửi được MMS, thay sim khác không support.
ai có cách nào chỉ giùm em với!
Bác sơn đen đâu rồi nhỉ? chỉ giùm em fix lỗi này coi!

==============> Bản Rom mới nhất V20758 ko chịu Up mà hỏi!!! Bản Rom đó rất Good trong tấc cả các Rom đó!!! Link download ở chữ ký SONBLACK

KHÔNG GỬI MMS ĐƯỢC VỚI BẢN NÀY VÀ BẢN MỚI NHẤT (20758)

==============> Bản Rom mới nhất V20758 ko chịu Up mà hỏi!!! Bản Rom đó rất Good trong tấc cả các Rom đó!!! Link download ở chữ ký SONBLACK

Spam mãi mới có pác nói chuyện
nói thực với bác em up đủ các loại ROM cho Atom rồi ma chưa có bản nào hoàn mỹ. bản mới nhất em cũng rât thích nhưng không send MMS được "gửi hình cho vợ" em ở xa mà! có hôm em up đến 5-6 lần các bản ROM khác nhau: 20758, 20755, 20753, 20273, 20273 Ver2 (fix), 19971, .....và bản tích hợp TouchFlo 2D của bác SONBALCK thì chỉ có bản TouchFlo 2D là gửi được MMS nhưng nó tốn RAM quá do thằng Opera 9.5 với thằng Audio Manager
bác có ý kiến nào giúp em với. em muốn có bản mới nhất nhưng MMS không dùng được. bó tay!
bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm đi!
:-/THANKS!:-/

takaru

Spam mãi mới có pác nói chuyện
nói thực với bác em up đủ các loại ROM cho Atom rồi ma chưa có bản nào hoàn mỹ. bản mới nhất em cũng rât thích nhưng không send MMS được "gửi hình cho vợ" em ở xa mà! có hôm em up đến 5-6 lần các bản ROM khác nhau: 20758, 20755, 20753, 20273, 20273 Ver2 (fix), 19971, .....và bản tích hợp TouchFlo 2D của bác SONBALCK thì chỉ có bản TouchFlo 2D là gửi được MMS nhưng nó tốn RAM quá do thằng Opera 9.5 với thằng Audio Manager
bác có ý kiến nào giúp em với. em muốn có bản mới nhất nhưng MMS không dùng được. bó tay!
bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm đi!
:-/THANKS!:-/
Bạn muốn mọi thứ phải theo ý bạn thì bạn nên tự build 1 bản để dùng . Mỗi bản rom đều có đặc điểm riêng và tùy người dùng . Có người hợp người không . 1 ngày mà bạn up rom đến 5-6 lần thì làm sao mà test hết được chứ .:(:(

fzvgw1

Cam on nhieu nhung kc9.ìno khong chap nhan PDAVIET á ủe'name hoac pasword.
Xin vui long kiem soat va cho biet link con hoat dong hay khong?
Xin xac nhan O2 xda atom life = O2 XDA ATOM PURE ?

Regards

leopard_nhan

không down được, nhập pass theo hướng dẫn đều không đc chấp nhận, bác cho em xin cái link khác

Status
Không mở trả lời sau này.