• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20765)

maxupload

HOW CAN I MODIFY YOUTUBE LINK IN BROWSER TAB.....TO YOUTUBE OFFICIAL LINK.....IS IT THROUGH REGEDIT....?? HOW???

anhks1910

mình là thành viên mới, làm ơn cho mình hỏi một tí, mình đang tập Up Rom, mình tải file .txt về rồi, nhưng khi vào link down để down bản Rom về thì trang đòi password hiện ra, mình đã đánh user và pass: PDAVIET, nhưng vẫn ko vào được link down, ai có thể giúp mình với

thanh_s90

chắc bị lỗi rồi tôi thỉnh thoảng cũng bị thế . ban thử vài lần là được. (kiên trì vào ):D

kinh81

Minh thấy bạn nên sử dụng rom bản 21109 của bác SONBLACK, bản này rất ổn định hiện mình đang xài

KiD2034

[I know you want to me build rom WM6.5 for everybody here. But now, I can't. My atom was broken. So, If I had one, I could do.
Dịch ra TViệt là : Bác Sơn bik mọi người mún Bác làm ROM WM6.5 ATOM cho mọi người.Nhưng Bây giờ Bác kô thể. Atom của Bác đã bị BANH . Vì thế,Nếu có 1 cái ATOM khác,Bác có thể làm Trình độ = A Eng mọi người thông cảm :)) Mọi người mún có WM6.5 cho ATOM thì mau mau đem đến Bác Sơn đi(thứ nhất có ROM WM6.5 mà xài thứ 2 là sẽ đc Bác Sơn khám bệnh tổng quát cho ATOM lun)
P/S : Nếu đc xin Bác Sơn cho bik địa chỉ nhà hay cơ quan làm việc hay yahoo,mail để mọi người tiện liên lạc ATOM với Bác.Em mún lắm mà hem bik đc cách nào liên lạc với Bác. :((

maxupload

hi ,
i bit exhausted with the performance of IE6:O.......its too slow... can u give me the link to opera9.5 stable on memory card...(there are so many threads on opera...in xda-developers...confused :()

sohail

dear brothers

When I try the download a file message appear enter name & password I write PDAVIET & PDAVIET it will asking me again & again I canot download the file any sggestions.

before I have ROM 20090105D9WWE

DATE: 5-1-09

in feb i am in abroad now back set the current date 6th april working stop & asking beta version is over download & install new version.

I reset my atom & used in feb date.

Thanks in advance plz help to download new version

Thanking you

Best Regards

Sohail

thanh_s90

kính gửi : toàn thể anh em pdaviet! mặc dù bản rom 6.5 đã ra lò rất lâu rồi nhưng vẫn chưa có bản của xda atom , nên tôi mong mỏi sự giúp đỡ của các anh em trong ban quản trị sớm cho ra mắt bản rôm6.5 cho xad atom .để các anh em dùng xda atom như tôi có dịp khám phá mới lạ của bản 6.5 .Nên một lần nữa mong các bạn giúp đỡ .nếu bạn nào gần nhà bác SONBLACK . thì chịu khó mong máy đến nhờ bác SON giúp .một lần nữa xin cảm ơn ! chào thân ái !

truelie

mình Up bản rom này nhưng nó đòi Pass để cài có tiền bối nào biết Pass không ạ xin chỉ giáo, em mới up lần đầu nên chưa rành lắm Ạ. Thanks all

Tomsk_hp

Bác SơnBlack ơi cho em hỏi cái. Em đang dùng bản này của Bác, nhưng cứ mở 3 ct là nó tự tắt cái ct trước. Do ram ít phải không anh ? Có cách nào khắc phục vụ này không anh. Em muốn vừa nghe nhạc vừa đọc sách mà cứ bị ngắt 1 cái nên thấy nó bất tiện và ức chế quá. Cả nhà ai biết vụ này chỉ em với nha. Thanks !!

minhhong76

Bạn nói để download User name và Password là PDAVIET nhưng sao mình không thể download được?
Hình như không chính xác. Có thể share cho mình link khác!
Chân thành cảm ơn!
:-??

Chỉnh sửa cuối:

linh_ck01

oh, hi anh Sơn và các anh em, lâu rùi ko ghé box Atom.
Rất ngạc nhiên là anh Sơn nhà ta vẫn còn "nấu" ROM cho Atom đều đều.
Em rất ngưỡng mộ đại ka quá đấy.
Các bản ROM sau này của anh vẫn dc thừa hưởng Manila .. hic .. điều mà trước giờ anh em vẫn thèm muốn .. hihihihi
Chúc anh và các bạn dồi dào sức khỏe nhé !!

@anhphe: dạo này bác lên VIP Mem rùi ta .. hehehehe .. có đãi anh em ko đấy