• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM EXEC - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20273)

TaQuangDuc

mình cũng đang dùng bản này nhưng free ram của bản này ít quá. Giờ ko biết up bản 6.1 nào là ngon cả. Nếu free ram thế này thì cứ up bản 6.5 cho xong hiiii!

mình vote cho 5.0 về free RAM (25-26MB)
và 20764 của SonBlack vì ổn định, tuy nhiên free RAM của 6.1 là thế, muốn đẹp thì phải tốn RAM (17-20MB)

mtrungctu

Em không cài được Lịch Phù đổng trên bản này: Lịch dương thì OK, lịch âm thì thể hiện 00/00/0000. Chọt một chút thì tự động thoát ra ngoài :(

lanmandos

Mình dùng bản này thấy ổn và nhanh, các ứng dụng dùng tiện. Tuy nhiên có 1 đặc điểm không thích là khi có cuộc gọi đến, chỉ hiển thị tên trong contact mà không hiển thị số điện thoại. Có ai có cách khắc phục chỉ mình với!

Mình cũng dùng bản TJs_Atom_Exec_WM_6.1_M2D_21051 thấy nhanh và tiết kiệm pin, khi gọi đến hiển thị cả tên và số điện thoại. Nhưng lại không cài được Tiếng Việt, thiếu phần hiển thị các icon bên dưới và phần mềm hiển thị pin như của bác Sơn black. Ai biết cách cài thêm 2 phần mềm đó vui lòng chỉ giúp mình nhé!

Cám ơn rất nhiều!

JongZiZi

Bạn xem lại vài trang trước tính từ trang này.
Mình có up lại rồi. Chịu khó tìm đi nhé.

TaQuangDuc

bản này theo mình nhớ là vẫn chưa tích hợp touch flo,
máy hay bị đứng (treo) khi để HTC diamond today,
bàn phím đt không thông minh