• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA Flame ROM WM6.5

blackdoor

Manager
SO với bản 23075 thì bản mới này (23088) đã khắc phục được một số lỗi:
- Comm Manager đã hoạt động.
- Camera không bị treo khi thoát ra.

Pin vẫn bị hao ầm ầm, nếu sử dụng pin theo máy (1620mAh) thì không nổi 1 ngày.

tuandait

up một chút hình ảnh của bản ROM CHS 23088

Mời các Bro chiêm ngưỡng:))

tuandait

bản Rom 23509.5.5.0 (CHS nha các bác)

e chưa up được hình ảnh các bác thông cảm.
thử chút gọi là thay đổi không khí ấy mà, dù sao thì giờ con Flame nó cũng quá cổ mất rồi, chạy không kịp với công nghệ mới, lạc hậu quá à:(

DDDDDDDDDDDDDDD

luuduchoa87

vấn đề của Flame ko phải là cổ mà là tại em nó có nhiều lỗi quá(mà nguyên nhân chính là do cái cardVGA mà ra) vói lại hình như con này chỉ được bán phổ biến ở Nga và Trung Quốc nên ít cao thủ xài=>ít Rom!

rubby1

ậy....bác nói em nó cổ quá thì hơi căng àk, có đủ các công nghệ như 3g,wifi,camera dù 2.0 vẫn AF, màn hình vga, có thêm cái card vga dù hơi vô dụng, nói chung xài vẫn thấy men :D

0917333990

cả nhà ơi cho e hỏi sao con Flame của e dạo này ko dùng được bluetooth e cài nhiều phần mềm lắm nên chả biết xung vơi phần mềm nào nữa trước thì có thể nhận bluetooth từ máy khác bắn sang ko bắn được sang máy khác but giờ thì tịt cả từ máy khác đến luôn
e đang dùng bản 6.5 v2 của coculta
bro nào biết giúp e với:(:(:(

rubby1

up vè 6.1 005 là ok nhất, khi nào nghe tuyên bố 6.5 xài ok ko lỗi mới up típ ^^

huynhnhan76

mình đồng ý với bạn bản 6.1 005 là ổn định nhất, nhưng lại kô có điều khiển tivi, ko biết kiếm đâu cài vào các pro nào biết chỉ mình với.