• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xelnex Lite ghi âm không tiếng beep (cập nhật trang 6)

Kojiro

Super V.I.P
Mình cũng bị lỗi như trên.
Theo mình là lỗi của cái DRM Solutions.
Vì trong máy đã cài Irremote 1.03 kèm theo DRM 3.11
còn trong file VH là kèm theo DRM 3.06 nên bị lỗi update error
Có ai có cách nào cài ct này ko?

Máy mình vẫn đang dùng Irremote 1.04 và Xelnex chung nè, có sau đâu, mình cài Ir trước, cài cái này sau.

Kojiro

Super V.I.P
Lỗi Update error là do trong máy các bạn đã cài ứng dụng nào đó kèm theo cái APS.

Để khỏi bị lỗi khi cài đặt thì trước khi cài cái này thì các bạn vào AppMgr gỡ cái APS ra, sau đó cài cái Xelnex này vào là ok.

chapcheng

Lỗi Update error là do trong máy các bạn đã cài ứng dụng nào đó kèm theo cái APS.

Để khỏi bị lỗi khi cài đặt thì trước khi cài cái này thì các bạn vào AppMgr gỡ cái APS ra, sau đó cài cái Xelnex này vào là ok.

xóa APS đi máy có bị vấn đề rì ko vậy bạn ???

chapcheng

mình ko thấy phần cài đặt của APS trong máy ở đâu nhỉ? mình thấy nó được cài trên thẻ nhớ, để lỡ xóa rồi bị sao còn cài lại :D

Kojiro

Super V.I.P
mình ko thấy phần cài đặt của APS trong máy ở đâu nhỉ? mình thấy nó được cài trên thẻ nhớ, để lỡ xóa rồi bị sao còn cài lại :D

Ko hiểu ý bạn. Chủ yếu là nếu máy bạn đã có APS thì nên remove nó đi rồi cài Xelnex, Xelnex nó có sẳn APS 2.0 rùi :D

chapcheng

cài vào chạy hiện hình miếng ghép có chữ DRM màu vàng và vẫn báo tính năng ko được hỗ trợ ^^! giờ làm sao h bác hình như nó đánh nhau với DRM Common solutions ???? có nên gỡ nốt cái DRM này ra ko vậy :D

Kojiro

Super V.I.P
cài vào chạy hiện hình miếng ghép có chữ DRM màu vàng và vẫn báo tính năng ko được hỗ trợ ^^! giờ làm sao h bác hình như nó đánh nhau với DRM Common solutions ???? có nên gỡ nốt cái DRM này ra ko vậy :D

Cái vào! Chạy ứng dụng thì đúng là hiện cái DRM màu vàng rồi chạy vào luôn.Bạn nên cài Ir 1.04 như mình thử xem.

hoctronam

phầm mềm ghi âm

thằng này xài cũngngon lắm nè bạn
tải thử xem,mình ko co chụp được screeensaver do cho mượn máy
thông cảm nha
cũng là pm ghi âm kô tiến beep

Kojiro

Super V.I.P
thằng này xài cũngngon lắm nè bạn
tải thử xem,mình ko co chụp được screeensaver do cho mượn máy
thông cảm nha
cũng là pm ghi âm kô tiến beep

Mình đang thảo luận về Xelnex nha bạn! :(

Còn PM ko tiếng beep nếu bạn cần bạn sẽ đưa link cho down, cần thảo luận đúng chủ đề nha.

chapcheng

Cám ơn Kojiro nhá :X làm phiền mãi mới xong :X mà mình ko biết nhiều lên cho hỏi luôn Ir 1.04 để làm rì vậy, share cho mình với được ko ^^

Kojiro

Super V.I.P

chapcheng

vậy mình cũng ko cần thiết lắm ^^ dù sao cũng cám ơn Kojiro nhiều nhiều, phiền nốt Kojiro 1 tí nứa làm ơn send mình bản đầy đủ của Xelnex Lite ko, đang dùng bản việt hóa của tiny1990 thấy báo dùng có 10 ngày thui à

caothanhhai

Sao máy tôi cài OK . nhưng nó cứ bắt Reinstall lại ,cài cả file xịn vào cũng thế
Có bác nào có cao kiến gì không
Thanks