• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem file swf dễ dàng hơn!

671988

để laod flash tốt hơn các bạn vô flash game nhấp vô mũi tên phía trên cho nó chạy xuống xong rùi chọn setting->configuration
xong check vào ô allow plug-in xong qua tab advanced chọn cache size: large!!!!
thế là ổn

nguyendoanto

các bạn cho mình hỏi chút , máy p1i của minh xem thì hình và tiếng coi bằng nhau. như xem 3gp vậy. nhưng mà chơi game swf này thì điều khiển như thế nào vậy ?. nếu chuyển qua tiếng việt thì ko đọc dc file swf ?. mong các bạn chỉ giùm

Posted via Mobile Device[oi]

671988

chơi game thì bạn nên chọn những trò có đồ họa vừa phải thôi!!!và dưới 2mb!!!nói chung là có game chơi được có game ko chơi được!!!chọn game nào chơi bằng chuột thui chứ đừng chọn game chơi bằng phím!!!!với lại có 1 số game ko tương thích vì UIQ3 ko hỗ trợ flash như 1 số hệ điều hành khác nên thiếu vài cái plugin hay script.....

còn về vụ tiếng việt thì mình ko bít vì mình đang xài tiếng anh!!!sorry ko test được!!!!
thân

hunter7890

Tình hình là mình đã cài rồi nhưng vẫn không đọc dc file .swf , ra soft luôn nhưng không đọc được . Anh em cho ý kiến dùm nhé

hunter7890

Ailo mình bị tình trạng là vào trong Mini flash thấy file .swf mà máy vẫn không hiểu file chạy dc. Anh em giải thík dùm tí với ^^~ bùn ghia máy mình là P990i , firmware mới nhất

671988

như trên mình đã nói rồi đó có 1 số p990 ko hỗ trợ đầy đủ các plugin hay script nên 1 số cái ko xem được!!!!đợi những bản sau có nâng cấp thui bạn ah!

thaiminh40

các bạn cho mình hỏi chút , máy p1i của minh xem thì hình và tiếng coi bằng nhau. như xem 3gp vậy. nhưng mà chơi game swf này thì điều khiển như thế nào vậy ?. nếu chuyển qua tiếng việt thì ko đọc dc file swf ?. mong các bạn chỉ giùm

Posted via Mobile Device[oi]

Nếu bạn dùng tiếng việt thì mấy file trybuy,trybuy_loc.rsc chép vào xong thì cũng vào đó xóa mấy file trybuy,trybuy_loc.r10 đi. với cách này thì bạn dùng TA hay TV đều ok