• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem ngày tốt xấu 2009

XuanTruong

Super V.I.P
Đây không phải là nơi để các Bạn "Tán gẫu" nhé! TÁM ở khu vực "Vui chơi giải trí" chưa đủ hay sao?:|

ecoli

Từ ngày 23/9/2009 ==> ngày 23/10/2009, mình sẽ Fee 100 mã đăng ký Lịch vạn sự 2009, các bạn để mã số máy lại mình sẽ PM cho các bạn

Tiếc ghê. không biết tác giả có khuyến mại thêm không nhỉ

taidt

Mình se Fee thêm mã đăng ký Lịch vạn sự 2009 từ ngày 25/10/2009 ==>> 25/12/2009 , các bạn để mã số máy lại mình sẽ PM cho các bạn.

luong

Mình se Fee thêm mã đăng ký Lịch vạn sự 2009 từ ngày 25/10/2009 ==>> 25/12/2009 , các bạn để mã số máy lại mình sẽ PM cho các bạn.

bạn ơi cho mình xin nhé
số máy cua mình là: 448641

nhh0612

Mỗi lần UPROM là phải đăng ký lại hả bạn? Bạn có thể cho mình xin lại KKK với (vì mới UPROM nên số máy cũng thay đổi luôn).
Số máy : 499526
Ah! Mình sử dụng trên HD và cũng gặp trường hợp trắng màn hình như mod Quang đã nói ở trên, bạn fix dùm luôn hen
Cám ơn nhiều

hung66000

M đang dung con HD cũng bị trắng MH k biet phần mềm này có dùng đc trên con máy của M k ?
nếu bạn fix đc lỗi này thì cho M xin 1 kkkk nhé . thank
số máy : 642539

ThaiChienvn

Anh Tài cho em xin lại mã nhe.?! Bữa trước em Hard... lại máy giwof dùng mã trước không được nữa anh à.!
Số máy là: 806453
Em cảm ơn anh nhiều ..! hiiiiii.!

ecoli

Anh Tài cho em xin mã số với.
số máy: 754961
Cám ơn anh.
Posted via Mobile Device

sbc

Anh Tài cho mình xim mã với chân thành cảm ơn bạn .
số máy: 893012
Thank Anh Tài.

tyteo

Anh Tài cho em xin mã số ĐKvới
Số máy : 987441
Cám ơn anh nhiều !