• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Tivi Vinaphone 3G không cần dùng trình duyệt web

x1nhki3u

Em vào thông qua Wap rùi nhưng khi em click để xem tivi thì nó hiện thị dòng Lỗi địa chỉ Utra ko đúng là ntn ạ
huhu

DinhTuan

Em vào thông qua Wap rùi nhưng khi em click để xem tivi thì nó hiện thị dòng Lỗi địa chỉ Utra ko đúng là ntn ạ
huhu
ban co dung sim vinaphone khong vay?neu dung sim vina thi ban vo thang trang tv.vinaphone.com.vn thu xem,may ban khong co 3g,nhung co wifi,tot nhat la chon noi co wifi de test

Posted via Mobile Device

o0onhung

hix, em cai xong ko dung dc, may cua em hack rùi mà.
với cả em cài mobile camera xong rui em ko biết làm thế nào để co thể xem dc , cac pro giúp em với :)

demxuanthu

Dùng Skyfire bản mới nhất đã có hỗ trợ xoay màn hình rồi đó bạn, khỏi phải dùng thêm landcape pro.

Posted via Mobile DeviceMh đang dùng bản mới nhất đây ver1.10(13041) có xoay đc đâu? Nên phải cần thêm landcape pro.

xiaohuang

Posted via Mobile DeviceMh đang dùng bản mới nhất đây ver1.10(13041) có xoay đc đâu? Nên phải cần thêm landcape pro.
Ý bác kia nói là bản 1.5 đó. Bản đó đúng ra là dùng cho S60v5 nhưng S60v3 cũng chạy tốt ;;)

hinnja222

Sao bây giờ mình ko xem = Real player được nưã nhỉ, toàn báo lỗi.
Posted via Mobile Device

russia234

em là thành viên mới, mong các bác chỉ giáo ạ!
Em mới được cho con N92, em dùng vina, đã đăng ký 3g xem tivi nhưng chưa biết làm thế nào để xem. Dùng chương trình có sẵn trong máy không dò kênh được. Down hướng dẫn của bác xiaohuang về không biết copy vào ổ E thế nào (phải dùng đầu đọc thẻ để copy à các bác). Giúp em với nhé! Em đã trót đăng ký mất 5 sọi rồi mà. Cám ơn các bác!!!