• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem video flash youtube vẫn bt khi xài HS SS nè

wimax16vnn

Trước tiên bác nào đang xài CFW cook có HS samsung thì vào Youtube xem video thử coi nó có tự bung ra ko trc đã nhen , rồi mới đọc bài của mình

Như đã bít thì HS SS chạy flash 3.0 nên xem video flash trên Youtube là bị bung ra ngay, mún xem fải nâng lên F 3.1 mà 3.1 thì ko xài dc HS SS nữa... >:)

Tình cờ là mình update F từ 3.0 lên 3.1, sau đó thì remove cái 3.1 đi để chạy HS SS lại, nhưng thật ko ngờ là vào xem flash trên web, video flash trên Youtube vẫn fà fà ko bị bung nữa ........wá đã =))
Từ nay có thể vừa xài dc HS SS+ vừa xem flash Youtute thoải mái rồi[

:)) :)) :))

Đang là F 3.0 nhưng vào about vẫn báo là F 3.1[/SIZE]
[/COLOR]

MUỐN BIẾT LÀ FLASH ĐANG LÀ 3.0 HAY 3.1 THÌ HAY VÀO CHƠI 1 GAME FLASH THEO CHẾ ĐỘ MÀN HÌNH NGANG , NHƯ GAME 10PM
NẾU 3.0 THÌ NÓ KO TỰ XOAY NGANG MÀN HÌNH DC
NẾU 3.1 THÌ NÓ TỰ XOAY CHO MÌNH DC

Last edited by a moderator:

2356

uuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppp........................

Spam hả?
Mà Mod đi đâu rồi? Nội quy hình như hok cho dùng màu chữ đỏ mà? Dạo này Mod PV chả còn trách nhiệm nữa.

h3ll

Spam hả?
Mà Mod đi đâu rồi? Nội quy hình như hok cho dùng màu chữ đỏ mà? Dạo này Mod PV chả còn trách nhiệm nữa.

không phải spam mà ghi như vậy để tạo thêm bài viết để lên cấp 5 ý mà =))

TruongHan

Super V.I.P
Spam hả?

Đôi khi các DHV bận chưa xử lý kịp nên các bạn thông cảm :(