• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XEM YOU TUBE TRÊN 5800

panrai

Super V.I.P
Đây là một PM quá quen thuộc với các bạn rồi,một PM ai cũng thích nhưng hôm nay đã có mặt trên 5800 xem rất mượt và ko giật lắm:D
Bạn có thể chọn được các nước mà mình muốn xem:))​

Hoden

Super V.I.P
muốn xem ở việt nam phải nhập như thế nào đây panrai sao ở chổ search muốn nhập mà không có bàn phím ão,xem thử bằng gprs không bị giật hay wa.thank phát ủng hô nè....:))

hungdoan

muốn xem ở việt nam phải nhập như thế nào đây panrai sao ở chổ search muốn nhập mà không có bàn phím ão,xem thử bằng gprs không bị giật hay wa.thank phát ủng hô nè....:))

Mình xem youtube trên 5800 lâu rồi trước lúc có pm này, dùng Opera hoặc trình duyệt của máy mở m.youtube.com search những gì mình muốn xem,Minh Hang,Lam Truong,Britney Spears....,video clips,sự kiện tha hồ mà xem,như trên PC
Tương tự ở m.clip.vn còn down về được

panrai

Super V.I.P
Mình cài vào không mở được ra là sao nhỉ?

bạn cài vào rồi kết nói GPRS và WIFI là sài rồi mà làm gì có lỗi vậy bạn,lổi mà lỗi như thế nào bạn chụp hình lên cho mình xem có đc ko

hungdoan

Mình kg biết up lên trên,củng kg gởi tập tin đính kèm vì bị giới hạn 125kb

duonghoang79

panrai ơi,sao mình cài pm lên máy đc rồi nhưng vào no báo ko search đc.lỗi thế mới đau,mà mình dùng mạng wifi chuy cập,bạn giúp mình với :O :O