• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin dc trợ giúp up FW cho Samsung i450.

Status
Không mở trả lời sau này.

Raoul

Như tiêu đề đã post, mong mọi người ai có FW mới nhất (tốt nhất trong các FW) của Samsung i450 thì share mình với. Tất nhiên máy mình chạy S60 v3 rồi :) Mình đã tìm khắp nơi trên Google mà ko thấy ai có cả, mới đành post vào đây. Mong dc sự giúp đỡ. Mến! Thanks first!

Raoul

Hjx sao chả ma nào giúp mình thế này. Khổ thân ko cơ chứ :((

Kojiro

Super V.I.P
Hjx sao chả ma nào giúp mình thế này. Khổ thân ko cơ chứ :((

Bạn thông cảm, tại đây anh em đa số dùng nokia ko à :( Bạn tìm trong đĩa kèm theo máy khi bán có công cụ gì hỗ trợ up fw ko, chứ bạn chờ anh em ở đây thì hơi căng à

Raoul

Bạn thông cảm, tại đây anh em đa số dùng nokia ko à :( Bạn tìm trong đĩa kèm theo máy khi bán có công cụ gì hỗ trợ up fw ko, chứ bạn chờ anh em ở đây thì hơi căng à
Ko có đâu smod ơi. Chỉ có đĩa cài pc studio thôi.
Bạn vào đây xem saohttp://www.samsung.com/vn/support/d...e=&prd_ia_cd=01011800&model_cd=&menu=download
Nhưng mình nghĩ là em này không có FW nào mới đâu vì nó ra đời quá lâu và SS cũng ngưng sả xuất nó lâu rồi nên hãng làm FW cho nó để làm gì cho mất công
SS vẫn làm fw cho em này nhưng ko phổ biến. Ra trung tâm bảo hành cài fw cũng dc nhưng cái chính mình muốn tự làm.
Dù sao cũng thanks 2 bạn. Mình sẽ chuyển sang dùng Nokia.

Raoul

Mình cũng đang dùng con SS này, cũng muốn up fw mới nhưng tìm trên google không thấy:(
Mình nghĩ bạn đừng mất công up fw làm gì. Theo như kinh nghiệm user đi trước thì fw năm 2007 (i450DBGL) của i450 này là chuẩn nhất rồi. Các fw sau có phần lỗi hơn. Đồng nghĩa với việc mua máy về sẽ có sẵn fw này và mình... ko cần up fw cho em nó. Có up thì cũng khó vì em này bộ nhớ flash yếu, dễ die lắm. Samsung mà die thì sao chữa dc như Nokia (ko phổ biến =). Sau này mình sẽ chuyển sang dùng Nokia S60, ngày trước gà nên ko bjk.

@adm + mod + smod: xin close topiz này vì ko cần thiết nữa, delete luôn cũng dc, đỡ tốn tài nguyên cho pdaviet mình. Mến!

Status
Không mở trả lời sau này.