• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin file gốc Photo Galery của P990i !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderMoM

Máy mình sau khi mod exit cho Photo Galery thì máy mình kg hiển thị đc hình sau khi chụp từ camera, và khi vào phần setting sound & alert thì cũng chẵng thể nào set đc nhạc chuông của tin nhắn và đt. do nó không hiển thị lên các bài nhạc chuông chép thêm vào, mà file nhạc gốc của máy cũng mất tiêu lun

Ai có file gốc của máy chưa Mod j cả, đó là file IGallery.RSC nằm trong C:\Resource\App cho mình xin nha.

Các bạn có thê share cho mình qua Y! cũng đc: ken_ken919

Mong nhận đc sự chia sẻ và giúp đỡ của các bạn.

ttvn91

Nếu ổ C máy bạn không có gì quan trọng thì backup danh bạ và 1 số thứ như lịch, task, note rồi format internal disk là mọi thứ sẽ bình thường trở lại! File gốc nằm trong ổ Z và sẽ tự động được copy vào C!

NokuaN70

Well-Known Member
Máy của bạn có cài Core Player kg? Tình trạng kg set dc nhạc chuông kg phải do mod camera mà bị đâu, bạn open Core Player lên, vào Tool\Preferences\Select Page chọn File Associations chọn dòng Select None, xong bạn set lại nhạc chuông thử xem sao?

Posted via Mobile Device

spiderMoM

Máy của bạn có cài Core Player kg? Tình trạng kg set dc nhạc chuông kg phải do mod camera mà bị đâu, bạn open Core Player lên, vào Tool\Preferences\Select Page chọn File Associations chọn dòng Select None, xong bạn set lại nhạc chuông thử xem sao?

Posted via Mobile Device

Vâỵ mà mình cứ tưởng là do mod exit button bị vậy chứ, hoá ra là zo cái Core Player. Mình đã sửa đc ròi, cám ơn bạn nhiều lém. Mỗi lần Format máy lại mệt lém.

vnyelsea

Mấy cái mod exit này các bạn không dùng nữa hoặc bị lỗi gì đó thì cứ xóa những files đã chép vào là xong, hok cần format đâu.
Cheers

Status
Không mở trả lời sau này.