• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin giúp : Chuyển ngôn ngử cho N96

Status
Không mở trả lời sau này.

congtukiem

Mình có con N96-3 RM 472, h mình muốn chuyển sang ngôn ngữ tiếng việt thì làm thế nào ah ? Bác nào ở HN giúp được thì tốt quá. Thanks. ah máy mình ko tài nào hiện sóng 3G mặc dù mình đã đăng ký 3G. Lắp sim vào máy khác thì máy kia hiện sóng 3G. không biết khắc phục thế nào ? Bác nào biết chỉ dùm mình. Thanks

habaolinh

Super V.I.P
Mình có con N96-3 RM 472, h mình muốn chuyển sang ngôn ngữ tiếng việt thì làm thế nào ah ? Bác nào ở HN giúp được thì tốt quá. Thanks. ah máy mình ko tài nào hiện sóng 3G mặc dù mình đã đăng ký 3G. Lắp sim vào máy khác thì máy kia hiện sóng 3G. không biết khắc phục thế nào ? Bác nào biết chỉ dùm mình. Thanks
Muốn có TV thì chỉ cần downgrade sang RM-247 là ok, còn 3G thì chắc là chịu rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.