• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin giúp đỡ về IM+AllinOne Mobile Messenger

FB_Knight

Không hiểu sao mình cài đặt được rồi ,vào đăng phần add acc nhưng khi mình kết nối thì ko thể nào đăng nhập được .Toàn báo lỗi là ko connect đc vẫn còn ký hiệu kết nối GPRS .Mình thử vào internet vẫn vào mạng .
Mình dùng máy Bavapen B-P800 ai biết giúp đỡ mình cái .Cảm ơn trước

kiet_xu

IM hiện tại hình như không còn dùng được đối với mạng ở Việt Nam nữa. Bạn có thể cài các soft khác để online

dragonvn08

dùng bình thường mà,tôi vẫn đang dùng ầm ầm có cả tiếng Việt nữa chỉ tiếc là không phải bản full...

kiet_xu

dùng bình thường mà,tôi vẫn đang dùng ầm ầm có cả tiếng Việt nữa chỉ tiếc là không phải bản full...

Mình vẫn dùng tốt mà:-?? Có một phần mềm Java rất hay! các bạn có thể test thử! Phần mềm miễn phí và của người Việt nhé ! http://pdaviet.net/showthread.php?t=60341

Bạn dùng mạng gì vậy? Mình dùng Mobi và Viettel không vào được. Vina mình không rõ lắm.

Chỉnh sửa cuối: