• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin giúp em cài tiếng việt HTC 8900!

tuanddc

Em có cây HTC 8900 cài tiếng việt mà không được , em cài TahomaUnicode, rồi cài PVLIP_WM6_1[1].0_released khi cài xong vào đăng ký mã vip thì nó báo hết hạn quá 3 tháng ,nó báo: "vào pda.net để cập nhật bản mới" nay mấy anh có bản mới dùng cho window mobile 6 cho e xin, xin thành thật cảm ơn mấy anh trước!Hình của e nó!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Khi e cài xong đăng ký mã vip rồi chuyển sang tiếng việt khi reset lại thì nó báo nhấn nút send+reset để về mặc định ,còn không thì nó vẫn vào được nhưng không có menu gì hết chỉ có nút
Bắt đầu,
Màn hình chính
poutlock
PVLIP
...

Mấy anh giúp em với!thank!

Chỉnh sửa cuối:

ngoctuyen

Nếu là WM5.0 thì mới cài được tiếng Việt bạn nhé còn 6... trở lên thì không hỗ trợ tiếng việt đâu chỉ hỗ trợ font Tiếng Việt thôi

Nếu là WM5.0 thì mới cài được tiếng Việt bạn nhé còn 6... trở lên thì không hỗ trợ tiếng việt đâu chỉ hỗ trợ font Tiếng Việt thôi
WM6.1 còn có Tiếng Việt mà bạn nhưng chỉ phát triển cho vài dòng máy và còn rất nhiều lỗi nên không ai dùng nữa... HTC Kaiser thì không có Tiếng Việt đâu.