• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin giúp: Note 3 hiện bảng thông báo infomation liên tục.

quoctoa

Mình mua con Note 3 Hàn Quốc, hơn 1 tuần trở lại đây máy thường xuyên xuất hiện bảng thông tin information bằng tiếng Hàn nên mình không biết nội dung thông tin là gì, Mình có gửi kèm theo ảnh, Các bạn biết tiếng Hàn hay nội dung bảng thông tin xin chỉ giúp với nhé. Chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator:

quoctoa

Máy mình dùng được hơn 3 tháng, chưa root, fw gốc 4.3.0, tự động up lên 4.4.2. không đụng chạm gì đến hệ thống cả. Với lại các kỹ thuật root, recovery hay nạp firmware trên Android mình chưa làm bao giờ mà thấy cũng chẳng cần thiết phải làm nên thôi. Có sao sài vậy ạ nhưng cái thông báo làm mình khó chịu vì không biết nó báo cái gì? Xin giúp.

tinh_la_gi

Administrator
Máy mình dùng được hơn 3 tháng, chưa root, fw gốc 4.3.0, tự động up lên 4.4.2. không đụng chạm gì đến hệ thống cả. Với lại các kỹ thuật root, recovery hay nạp firmware trên Android mình chưa làm bao giờ mà thấy cũng chẳng cần thiết phải làm nên thôi. Có sao sài vậy ạ nhưng cái thông báo làm mình khó chịu vì không biết nó báo cái gì? Xin giúp.

Vậy reset máy lại .. và đừng cái mấy cái app giao diện này nọ xem nó có thông báo ko nhé