• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIn hỏi về CID cho O2II

Status
Không mở trả lời sau này.

mualanhlung

em đã up 1 vài lần ROM cho con O2II nhưng test CID thi` vần là FF , vậy xin hỏi cách unlock CID cho o2II là như thế nào và có cần thiết phải unlock CID ko trong khi máy vẫn uprom được . Liệu việc up rom là ko unlock CID có thực sự nguy hiểm với dòng XDA II ko / xin cám ơn

cantho

em đã up 1 vài lần ROM cho con O2II nhưng test CID thi` vần là FF , vậy xin hỏi cách unlock CID cho o2II là như thế nào và có cần thiết phải unlock CID ko trong khi máy vẫn uprom được . Liệu việc up rom là ko unlock CID có thực sự nguy hiểm với dòng XDA II ko / xin cám ơn

O2 XDA II mà bạn nói là thuộc dòng hymalaya ,lúc đầu nó chạy WM2003 nhưng bây giờ nó chạy được 2k5 ,2k6 ,6.1 nữa ,máy này bạn không cần unlock CID ,bạn cứ up rom thoải mái ,không có chết đâu :D

Status
Không mở trả lời sau này.