• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hỏi về lỗi màn hình 2G

tocxanh

Màn hình Iphone 2G của mình đang dùng tự chuyển sang màn hình trắng toát ko nhìn thấy gì cả. Khởi động lại bình thường được 1 lát lại trắng tiếp . Các cao thủ xin giải đáp nguyên nhân và biện pháp khắc phục. Xin đa tạ:-??

Zenki

Super V.I.P
Màn hình Iphone 2G của mình đang dùng tự chuyển sang màn hình trắng toát ko nhìn thấy gì cả. Khởi động lại bình thường được 1 lát lại trắng tiếp . Các cao thủ xin giải đáp nguyên nhân và biện pháp khắc phục. Xin đa tạ:-??
Cái này chắc lỗi phần cứng, bạn mang ra chỗ mua máy hoặc chỗ nào tin cậy nhờ kiểm tra lại.

bupbes

Restore FW gốc đi bạn ! nếu ko hết thì ra anh em nào trên PDA cho tin tưởng !

butbe

tôi cũng bị giống bạn mà chưa biết làm sao cả , các huynh vô chỉ giúp xem nó bị bệnh gì vậy .

tocxanh

Mình vừa mang qua Handheld care centre ở đường Kim lIên kiểm tra rồi. Lỗi màn hình trắng ko phải là chết màn hình đâu mà là chết "card hình" thôi. Dù sao cũng phải thay thế nhưng còn đỡ hơn thay cả màn hình

butbe

Lỗi cạc màn hình còn đỡ , bạn sửa mất bao nhiêu vậy bạn ?

nhockhang_1989

mình cũng đang bị vấn đề này ban cho mình địa chỉ handheld care centre di
sẵn tiện thay chip hết bao nhiêu thế