• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn cach unlock Htc ínpire 4G

docco28

Tinh hình là e được cho 1 em htc Inspire 4G, nhưng không thể unlock được vì khi boot vào nó cứ bắt kich hoat bằng gmail. Bấm volume - & power để vào fastboot mà no khong co tác dung gì. Xin cac cao thủ giup đỡ cho Ạ

Taki7610

Unlock_GSM
Tinh hình là e được cho 1 em htc Inspire 4G, nhưng không thể unlock được vì khi boot vào nó cứ bắt kich hoat bằng gmail. Bấm volume - & power để vào fastboot mà no khong co tác dung gì. Xin cac cao thủ giup đỡ cho Ạ

Giữ phím volume - sau đó bấm power 1 lúc, factory reset, sẽ tới phần nhập code unlock pin sim net work, có xtc hay lgetool thì quất không thì contact me giá tốt :D.

docco28

Nhấn phím volume down + power cả ngày mà vẫn khong vao reset được, hix. Còn cach nao để reset không a.