• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn root Htc One At&T

hanoiwap

Super V.I.P
ông anh mình gửi về 1 chiếc HTC One nhà mạng At&t đã unlock và sử dụng bt, mình muốn root để trải nghiệm các rom cook, đã xem hướng dẫn root Htc One trên diễn đàn nhưng thử với máy mình ko đc, vì đọc thấy http://www.techz.vn/HTC-One-AT-T-co-the-mo-khoa-bootloader-thong-qua-HTCDev-ylt29489.html bảo root đc, ai biết cách làm ơn chỉ giáo với :)

Các phiên bản AT&T, T-Mobile, International..khác nhau Recovery thôi. SuperSU hoặc Superuse đều giống nhau

banxaydung

Bác có thể giúp mình root con này ko? Thẻ nhiều lần theo web mà ko tháy Htcdev gửi về mail

Homeland

Bác có thể giúp mình root con này ko? Thẻ nhiều lần theo web mà ko tháy Htcdev gửi về mail

HTCDEV chỉ gửi công cụ cho bạn unlock bootloader thôi, sau đó để root thì cần cài SuperSU hoặc Superuse.

hanoiwap

Super V.I.P

Gửi identifier_token và nhận Unlock_code.bin qua email để Unlock Bootloader

Cài HTC_One_Guide.apk để xem hướng dẫn
Nếu không được đem đến tôi làm giúp cho

banxaydung

Gửi identifier_token và nhận Unlock_code.bin qua email để Unlock Bootloader

Cài HTC_One_Guide.apk để xem hướng dẫn
Nếu không được đem đến tôi làm giúp cho

Thank bác, tôi đã root thành công, và đang nghịch rom dành cho dòng At&t, thấy rất hài lòng, từ tuỳ chỉnh đến pin, khác hẳn rom gốc :))