• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN ROM 6.5 SAMSUNG I617

thuannga

CÁC BÁC AI CÓ ROM 6.5 CỦA EM NÓ MÀ DẠNG EXE CHO EM XIN VỚI MÁY CỦA EM KO VÀO BOOT BẰNG TAY ĐC LÊN KO ÚP ĐC BẢN ROM ĐÃ SHIP LÀ UP RỜI ĐC MÀ CHỈ UP ĐC BẰNG ROM EXE NÓ MỚI TỰ ĐỘNG DƯA MÁY VÀO BOOT LOAD ĐƯỢC

MrThiet

Bác đã thử : Vol UP+Back+Power chưa. Sao không vào boot được. Mình thấy mấy bản WM6.5 cho i617, toàn "chơi" kiểu này không à !

heobanhki

file exe chỉ dạng đóng gói cho gọn mà thôi ( giống như 1 thùng bia thì thấy gọn nhưng uống thì cũng phải khui từng lon !!!! hheeehehehhe ). khi chạy nó cũng chỉ bung nén và chạy tool trong đó thôi. dùng winrar bung nén file exe đó thì nó cũng như dạng kia thôi.
dạng nào thì máy cũng phải về bootloader hết. một cái là chuyển thủ công, một cái là tự chuyển sang booloader nhờ file 'enterBootloader'.
Máy phải chuyển về bootloader, tại bạn kg biết cách chuyển, nếu chết bootloader thì tiêu máy rồi.

Chỉnh sửa cuối: