• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin soft Driver để kết nối fone với PC.

vujapmtc

Mình có fone Nokia 6070. mình muốn xin một driver kết nối fone với PC để mình tải nhạc chuông và hình ảnh.
Các bạn có xin up dùm.
Thanks all.
(Sorry vì mình ko biết post bài này ở chỗ nào .Nếu không đúng chỗ xin Admin đừng vôi MOVE bài nhé.)

Quang_Thao

foureye2004

Ko cần driver!

Mình có fone Nokia 6070. mình muốn xin một driver kết nối fone với PC để mình tải nhạc chuông và hình ảnh.
Các bạn có xin up dùm.
Thanks all.
(Sorry vì mình ko biết post bài này ở chỗ nào .Nếu không đúng chỗ xin Admin đừng vôi MOVE bài nhé.)

Ko cần Driver gì đâu bạn, bạn chỉ việc tải phần mềm PC SUITE (Tìm trên website của nokia đó) link

Tìm điện thoại phù hợp, chắc bạn có cable rồi đúng ko?

Vì thì sau khi cài xong, restart lại, gắn cable rồi dùng thôi.
Chúc thành công

new

Dùng Nokia PC Suite và cap DKU-5 là ok ( PC Suite nhận được cáp là nhận được máy,không cần phải driver)........

spbroly

Các bạn có xin up dùm.
Thanks all.

Bạn ấn vào link này để tải về máy nhé.Dung lượng sau khi cài đặt khoảng chừng 17mb thôi.
Chúc bạn vui vẻ.

[HIDE="Hãy nhấn thanks để thấy nội dung ẩn"]http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/Nokia_PC_Suite_681_rel_13_eng_web.msi[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

thaibang

cái này cũng cần cài driver cho thằng DKU-5 đó. mình đã từng sử dụng nó rồi

spbroly

cái này cũng cần cài driver cho thằng DKU-5 đó. mình đã từng sử dụng nó rồi

Nếu bạn sử dụng phiên bản Nokia PC Suite 6.7 trở về trước thì cần driver. Nếu bạn sử dụng phiên bản Nokia PC Suite 6.8 trở đi thì ko cần phải cài đặt driver đâu bạn àh.
Xin phép được sửa lại dung lượng sau khi cài đặt vào máy tính là 19mb nha các bạn

langtuvotinh151

Cứ cài PC suite cẵm cable là được mà......nó tự nhận hết..mình dung N80 sync tốt với OUTLOoK lắm , chưa kể update lại OS cho Máy NOKIA thích lắm

thuebaohettien

Các bạn ơi! cho mình hỏi: mình đang dùng NOKIA 7610 và cài đặt Nokia PC suite vào máy tính từ đĩa driver kèm theo khi mua điện thoại, vậy tại sao mình cắm phone vào máy tính qua cable mà không nhận ổ đĩa?Các bạn hướng dẫn giúp mình.Cảm ơn nhé

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi! cho mình hỏi: mình đang dùng NOKIA 7610 và cài đặt Nokia PC suite vào máy tính từ đĩa driver kèm theo khi mua điện thoại, vậy tại sao mình cắm phone vào máy tính qua cable mà không nhận ổ đĩa?Các bạn hướng dẫn giúp mình.Cảm ơn nhé

Khi cắm 7610 vào máy, bạn mở My Computer, mở Nokia Phone Browse thì bạn sẽ thấy nokia 7610. 7610 ko có kết nối qua dạng USB nên bạn không thấy ổ đĩa đâu.