• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin thỉnh giáo về anna trên c7-rm 675

Có ai flash anna của T-mobile cho c7 rm-675 chưa nhỉ? Sốt ruột qúa đang muốn liều một phen ,nhưng phân vân có dùng được nhà mạng của việt nam không, có hack được bằng các tool hiện tại không, có tương thích với các soft pr1.2 không ví dụ bàn phím swype pen input có qwerty dọc không

mathanh

vấn đề là cái ngôn ngữ tiếng việt kìa, nếu bạn có thể bê nguyên bộ 2.0 về bỏ vào 1.2 flash thử khỏi lo nâng fw

nếu thực sự ra bản mới mình vẫn để fw 14 và bê toàn bộ fw20 cho vào fw 14 flash ko cần phải lo lở úp lên muốn hạ hạ ko được

minh da flash roi
cam giac khong hai long nhu mong doi
homescreen khi di chuyen chi cac widget la theo ngon tay con hinh nen thi khi buong tay moi chuyen
muon sap xep trong menu thi khong phai an va giu vao man hinh ma van tuy chon roi sap xep
khong co tieng viet cho du cai swype van khong go duoc tieng viet
hack binh thuong bang hack it
hinh nhu font chu day du hon vi bay gio phan mem greencharging khong con hien thi o vuong nhu truoc cho du van la chu tieng anh