• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN ƯỚC NGUYỆN TRỞ THÀNH SỰ THẬT Part2

Status
Không mở trả lời sau này.

thoisuhangngay

Vui nhỉ! Nếu bác chủ thớt có ước muốn thì em xin chúc bác thành hiện thực.

Chứ em thấy tiêu đề là choáng ngay!!! Gì mà chưa ra giêng đã ước "cạo đầu" vào chùa rồi! Thua luôn!=))

CongVoi

Super V.I.P
Xin chúc điều ước của mọi người đều thành sự thật và nhất là anh TLG.Chúc anh sẽ tìm lại được tình yêu đích thực của mình.Không có việc gì là khó khi mình yêu thật lòng :D

BatKid

Super V.I.P
dzị là ku Tình có chuyện gòi, BK hem bik nhưng cũng mong seo ku Tình được toại nguyện .... mong gì được nấy ^__^ , happy time for u :)

tinh_la_gi

Administrator
Hảy ước nguyện - hảy tiếp thêm hy vọng - hảy chia sẽ thêm đi anh em..

PhuongAnh

Ai cũng được TLG thanks.Mỗi bài viết của PA thì chẳng được TLG thanks gì cả.Buồn quá :((

tinh_la_gi

Administrator
Chắc lúc đó TLG đang thanks mà P.A post nên không chú ý!!
Thật sự tâm trạng mà.

Ước nguyện bây giờ là ước nguyền đầu tiên thành sự thật. Trời cao đã ban cho tôi những người bạn tốt thì xin để họ giúp tôi thực hiện được ước nguyện

tommynguyen1961

Ước gì khủng hoảng kinh tế mau qua nhanh để mọi người không còn bị thất nghiệp và cuộc sống của mọi người sẽ ổn định hơn.
Cuộc sống kinh tế ổn định thì nhân tài xuất hiện nhiều trong PDAVIET.

ancola66

Super V.I.P
Đang ước con Touch HD:p:p:p, Chưa thành sự thật thì đã lại có em Toshiba TG01 ra đời :-?:-?:-?:(:)(:)((=))=))=))

tinh_la_gi

Administrator
Đừng để ước nguyện chỉ là ước nguyện...hảy thực hiện ước nguyện đó và ước nguyện tiếp cho ước nguyện mình thực hiện sẽ thành công

HotelHoangMinh

Hôm nay là Lễ Tình Nhân. Ước mọi đôi tình nhân được sống hạnh phúc trọn đời bên nhau mãi mãi=D>=D>=D>

abcviet

Đang ước làm sao để có được những điều ước thiết thực nhất!!! không viển vông!
Ah! ước được rồi! Ước gì ai cũng có thật nhiều, nhiều, nhiều thứ ở AVATAR + sức khỏe ==> sẽ hạnh phúc!

salemgtvt84

ƯỚC JỀ

A chỉ ước một thảo nguyên đầy chó....
Một nông trường bát ngát lá mơ xanh...
Để nơi đó đêm ngày a tu luyện...
Xa bụi trần và quên lãng bóng hình e....

My version:

A chỉ ước con NOKIA này đc hack... b-)b-)b-)
Up lên đời, ko sợ bị máy teo...:-/:-/:-/
Để khi đó a cài vô tội vạ...:mad:):mad:):mad:)
Bõ những ngày gác máy sờ em yêu...>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

poison071089

Hay quá,bác làm thêm vài bài nữa cho anh em mở mang đi!
"Bõ những ngày gác máy sờ em yêu..." câu này hiểm này! Em mà là admin em ban nick bác lun!

Status
Không mở trả lời sau này.