• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin up lại DOC_Repart và UnlockExtendROM

Status
Không mở trả lời sau này.

a3t

Em đã tìm trên khắp diễn đàn, cả trong DS nhưng không thấy còn link nào sống cả, mà không có cái này thì bó tay, không up lên wm5 được. Các bác làm ơn up lại giùm em với ạ. Xin cảm ơn

Em đã tìm trên khắp diễn đàn, cả trong DS nhưng không thấy còn link nào sống cả, mà không có cái này thì bó tay, không up lên wm5 được. Các bác làm ơn up lại giùm em với ạ. Xin cảm ơn

Cứ up thẳng lên WM5, ko sao cả đâu bạn, sau khi up lên WM5 rồi thì vẫn Unlock và Unhide được bình thường! Nhưng vấn đề này thuộc về Up rom nên bạn lập topic mới như vầy là sai qui định rồi!

a3t

Cảm ơn Mod ThanhDat nhiều
Hic hic, em xin lỗi, tại mới quay lại diễn đàn (ngày xưa là thành viên mobifun) nên chưa nắm rõ hết quy định. Tại đọc bài hướng dẫn của bác Anhtu yêu cầu có 2 cái đó mà tìm mãi không có nên mới post bài.
Sai thì Mod xóa giùm đi với ạ, em cảm ơn

SirKojiro

"em đã tìm trên khắp diễn đàn, cả trong DS nhưng không thấy còn link nào sống cả, mà không có cái này thì bó tay, không up lên wm5 được. Các bác làm ơn up lại giùm em với ạ. Xin cảm ơn"

Up tạm lên cho bạn download. Nếu các Mod dọn dẹp chủ đề thì cũng xin xóa dùm nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.