• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin Việt hóa giúp pm Magic Message Manager

ngothangno1

Xin Việt hóa giúp pm TalkinSilent

mình xin nhờ các bạn việt hóa giúp mình pm TalkinSilent nhé. xin cảm ơn

http://www.mediafire.com/?2vzvmdoikzt

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

cảm ơn bạn nhé. máy mình N82 và pm đó đây, mong bạn giúp mình. thanks bạn trước nhé

http://www.mediafire.com/?2vzvmdoikzt

Sao bạn ko dùng thử Voice Inbox,chức năng tự trả lời của nó cũng hay vậy.Nếu bạn ko muốn bắt máy 1 ai đó,hãy để nó trả lời giúp bạn.Dễ sử dụng nữa.Bạn hãy dùng thử nhé,xem mình có nói đúng chức năng ko :D!
http://pdaviet.net/showthread.php?t=45478
Còn ctrình bạn nhờ thì mình ko dám hứa trước nha,sẽ dịch khi có thể nha.Bạn thông cãm :p

ngothangno1

bạn ơi cái này ko chỉ là bắt máy như voice inbox. nó có thêm chức năng khác rất hay như sms chat và giao diện cũng thân thiện. bạn cài thử xem. dù sao cũng thanks bạn đã có ý định giúp mình.

Caominh171

bạn ơi cái này ko chỉ là bắt máy như voice inbox. nó có thêm chức năng khác rất hay như sms chat và giao diện cũng thân thiện. bạn cài thử xem. dù sao cũng thanks bạn đã có ý định giúp mình.

Um để mình cài thử,nếu đc sẽ VH lun cho:D

TraiNgheoHn

Sau 1 thời gian nỗ lực VH mình và caominh cũng chỉ được VH từng này,chắc được 93% hiii,mong bạn thông cảm,cái này khó xơi quá.
Gửi bạn file .RSC dùng tạm.

ngothangno1

hoan hô 2 bạn. xin chân thành cảm ơn 2 bạn về sự giúp đỡ. thanks 2 bạn nhiều nhiều

troly

Well-Known Member
Cũng chưa hoàn chỉnh đâu bạn,mình vẫn đang hoàn thiện đây.Sẽ up bản hoàn chỉ lên sau:D

Caominh171 nhận làm đặt hàng từ khi nào thế nhỉ, không rủ anh em cùng làm cho vui, ăn mảnh nha:))

Caominh171

Caominh171 nhận làm đặt hàng từ khi nào thế nhỉ, không rủ anh em cùng làm cho vui, ăn mảnh nha:))

Đâu có,bạn ấy nhờ nhưng ở trên e "chưa dám chắc" rồi còn gì,e tính đợi vài ngày nữa với làm :p.Rồi a TraiNgheoHn pm rủ dịch chung,thế là...Nhưng a Troly đừng lo,pm này ngộ lắm,có vài chỗ lúc mở ctrình thì thấy,nhưng đến khi tìm dịch thì ko thấy đâu (như từ SmartReject,Silent Call,Text chat,...):-/
Tiện thể a cho e nick Y! lun,có gì pm cho dễ:D

MinhThang

Manager
Chỉ có nhờ VH 1 pm mà các bác chơi tới 2 trang? Cuối tháng thiếu bài đừng hỏi tại sao nhé!

TraiNgheoHn

Anh Troly có nhã ý không giúp tụi em với,1 số từ không tài nào tìm thấy để dịch hiii.

Kojiro

Super V.I.P
Tìm tất cá các file ko ra chữ Smart :-?
Còn chữ Text, Chat thì có thể là nó nối từ các kí tự riêng lẽ, anh em dịch các từ đó xem sao.

dung1291985

Tìm tất cá các file ko ra chữ Smart :-?
Còn chữ Text, Chat thì có thể là nó nối từ các kí tự riêng lẽ, anh em dịch các từ đó xem sao.

Có 1 số phần mềm, các từ ngôn ngữ nó nằm trong file exe ở \bin luôn anh ạ, ko làm gì đc đâu :))