• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ý kiến anh em HD về tạo các Sticky cho BOX của chúng ta!

PhamHien

CLB PDAVIET Hải Dương vừa thành lập, BQT cũng tạo một khu riêng để chúng ta cùng nhau tạo Văn phòng và sinh hoạt. Em muốn chúng ta sẽ lập các chủ đề ghim chú ý để tạo bộ mặt cho BOX. Mục đích là phân chia rõ các thể loại để anh em ta tiện post bài trao đổi và theo dõi, tránh tuỳ tiện, hơn nữa cũng thể hiện bản sắc riêng của HD trong ngôi nhà chung PDAVIET.

Vì vậy, mong anh em cho ý kiến chúng ta sẽ tạo các chủ đề nào và em sẽ trực tiếp tiến hành! Xin cảm ơn!

LeHai85

em định bảo có thêm mục từ thiện đấu giá PV hải dương ..hihi...
1 Album ẢNH CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG ....NHỮNG hình ảnh đi cùng năm tháng ..hahihi
...............
còn em nghĩ tiếp

persie

em định bảo có thêm mục từ thiện đấu giá PV hải dương ..hihi...
1 Album ẢNH CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG ....NHỮNG hình ảnh đi cùng năm tháng ..hahihi
...............
còn em nghĩ tiếp

Ý kiến hay đó. Anh em mình lập 1 topic để post ảnh họp mặt và để anh em tự khoe hàng :D.

vanbon

ý của em thế này: chúng ta nên tạo 1 logo riêng cho PDAVIET HD trong logo đó có dòng chữ PDAVIET HD và cái gì đó (e chưa nghĩ ra) mang phong cách HẢI DƯƠNG để cho xuống dưới làm chữ ký của tất cả các thành viên của HD. cái này hình như bên PDAVIET HP cũng làm rồi đó.
không biết ý kiến các bác thế nào?

PhamHien

Anh em cứ tập hợp đi để minh lên khung các chủ đề. Chúng ta cần các chủ đề như: con đường hình thành, phát triển; hình ảnh các hoạt động; kế hoạch hoạt động offline; đăng kí mem mới; những tiêu chí thống nhất trong hoạt động; hoạt động thăm hỏi, chia sẻ, chúc mừng; hình ảnh và tâm sự của mỗi thành viên...
Đại loại là như vậy, mọi người xem có hợp lí không, thêm bớt thế nào. Sau đó sẽ giao cho mỗi người phụ trách post bài một chủ đề nhé!

Còn tạo logo CLB HD: một việc rất hay! Ai có khả năng làm tốt việc này sẽ thiết kế và thực hiện nhé. vanbon làm được chứ :). Tạm thời thế đã, sẽ dần dần!

LeHai85

theo em mình nên có 1 mục thác mác và giúp đỡ anh em dùng máy....ok..
như vậy những cái gì mà vướng mác thì ta tập chung vào đó giaỉu quyết hộ ..ok

mrlingling

Active Member
Nghe anh nói có 2 mem nữ, sao ko vào đây báo danh nhỉ ^^ :D

em thấy mục thắc mắc và giúp đỡ theo ý kiến của A.Hải nghe hấp dẫn đó, A.Hải phụ trách luôn mục này nhá !^^

H

hoatien08

Guest
Cho em ra nhập với ạ. Em thấy ý kiến của LeHai85 rất hay.Chúng ta nên làm mục đó pác Phamhien nhé.

LeHai85

Cho em ra nhập với ạ. Em thấy ý kiến của LeHai85 rất hay.Chúng ta nên làm mục đó pác Phamhien nhé.

cái này của anh nào vùa lập đó......uhf mình trình độ còn kém .toppic lập ra là anh em cùng giúp đờ nhau mà . còn mình biết gì mình sẽ giúp ok..nhưng có 2 nick mới lập nên mình thấy không tốt trong việc đưa ra ý kiến lắm.ok=D>

vanbon

hihi.nhìn tháy girl là lại thế rồi.ủng hộ anh em hải dương .chúc anhem có quy củ hơn
ủa ai vậy ta toàn thấy thaks thui vậy chắc bác này lập nick chỉ để thanks thui sao ấy :D...

vanbon

Các bác cho ý kiến về nội dung chữ ký va logo của CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG nhé. e vừa làm xong( thử nghiệm thôi mà :D).

vanbon

Đẹp đó nhưng logo này diễn đàn PDAVIET đã dùng rùi "mrlingling" ah :D

minhphuong_197

Các bác cho ý kiến về nội dung chữ ký va logo của CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG nhé. e vừa làm xong( thử nghiệm thôi mà :D).

Anh Bốn làm xong rồi thì post lên đây đi để anh em xem,nói sao biết được là đẹp hay xấu:-??

vanbon

Anh Bốn làm xong rồi thì post lên đây đi để anh em xem,nói sao biết được là đẹp hay xấu:-??
Ủa ở dưới chữ ký của mình đó thui. kick vào bức ảnh là có đường dẫn đến CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG đó mà.:)):D;)