• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ý kiến anh em HD về tạo các Sticky cho BOX của chúng ta!

PhamHien

logo của 2 chú đều rất đẹp, của mrlingling màu sắc và font dễ nhìn hơn. Nhưng mình nghĩ trong cái chung đó nên có biểu tượng nào đó vừa đặc biệt vừa mang "bản sắc" riêng của HD :)

vanbon

Em vừa làm một cái khác, chữ nổi để thành viên mới dễ nhận biết. hôm nào có thời gian e sẽ thiết kế lại bằng corel.

LeHai85

hai anh thiết kế ..bảo nhau mà làm..mỗi người 1 y tưởng rồi ghép lại thành 1 logo đẹp đó.
mỗi người có cái hay riêng đó

mrlingling

Active Member
logo của 2 chú đều rất đẹp, của mrlingling màu sắc và font dễ nhìn hơn. Nhưng mình nghĩ trong cái chung đó nên có biểu tượng nào đó vừa đặc biệt vừa mang "bản sắc" riêng của HD :)
em cũng định cho cái gì đặc sắc của HD lên, nhưng độc đồ ăn....chưa nghĩ ra cái gì mang tính hình tượng để cho lên logo ! :D :-??

TuyetKy

Bánh gai thì đen xì, nhưng mà đưa quả vải thì đỏ và đẹp lắm đóa

masterxk

em nghĩ nên có một chuyên mục dành để tư vấn các vấn đề có liên quan đến ĐT????