• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ý kiến của các Bác về bản ROM chạy ổn định nhất cho excalibur

hoatienii

E mới mượn máy S620 của thằng bạn dùng chơi nên chưa biết bản ROM nào dùng tốt. Xin các bác cho ý kiến với

PhamHien

Bản gốc trên máy hiện có là một trong những bản ổn định nhất đó bạn! Nếu không cần thay đổi giao diện và ứng dụng thì cứ dùng bản gốc cho lành. Thực tế dòng náy up ROM hay gặp rủi đó

chanhbidien

em mua về thì mới biết nó là hàng dựng, rom bị up lung tung hết rồi thì làm sao để biết rom nào là bản gốc hả pác [wifi không xài đc nên em nghĩ là do lỗi rom, đã up wa 3 bản rom nhưng vẫn không khá hơn:(]

lilzorro

em mua về thì mới biết nó là hàng dựng, rom bị up lung tung hết rồi thì làm sao để biết rom nào là bản gốc hả pác [wifi không xài đc nên em nghĩ là do lỗi rom, đã up wa 3 bản rom nhưng vẫn không khá hơn:(]

bạn xem imei của máy rồi vào numberingplan tra sẽ biết máy bạn là loại gì rồi tải đúng rom gốc là đc