• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN Ý KIẾN ĐÓNG GÓP VỀ VIỆC THÀNH LẬP NHÓM VIỆT HÓA!

Có nên lập nhóm chuyên Việt hóa phầm mềm?

• Total voters
    31
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Em đăng ký 1 xuất nhé, nói thật là ngày đầu vh mà không được do mình chép nhầm chỗ em chán nản lắm,lúc chán nản bảo là làm lần cuối rồi thôi thì lại được vì chép đúng chỗ mà. Giờ VH thì cũng tạm ổn,thiếu 1 số vốn tiếng anh nữa thui. Và còn 1 số vướng mắc chưa tìm ra mong anh em giúp đỡ thêm.

Không đăng ký thì cũng có rồi nghiên cứu cho nhuần nhiễn đi bạn nhé.

Kieu_Phong

Mình không ý kiến :D . Chỉ biết ủng hộ nhiệt tình cho nhóm, mong nhóm sớm thành lập và bắt tay vào hoạt động , phục vụ cho bà con ,bà con có vẻ cũng nóng ruột lắm rồi :)

tiny1990

chừng nào mới bắt đầu thành lập vậy anh em? sao lâu quá, không nghe tin tức j hết. ái chà, thiệt là khổ quá đi, VH gần xong cái nó bị lỗi, giờ khong biết sữa ở đâu. thất bại + nản => cố gắng hơn => thất bại => bực quá => nghĩ => rồi làm => bí hjhj

Kojiro

Super V.I.P
chừng nào mới bắt đầu thành lập vậy anh em? sao lâu quá, không nghe tin tức j hết. ái chà, thiệt là khổ quá đi, VH gần xong cái nó bị lỗi, giờ khong biết sữa ở đâu. thất bại + nản => cố gắng hơn => thất bại => bực quá => nghĩ => rồi làm => bí hjhj

Cuối tháng mà cưng :D A e cứ làm cuối tháng tung ra là ngon.

Thông tin là tên nhóm SymPViet nhé! A e chú ý đưa vào About là vừa.

Status
Không mở trả lời sau này.