• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xóa file App.Mng S60 3rd

huynhduy1

em đag xài n95 sự việc là sau khi em cài themes vào máy và tất nhiên nó ở trong "Application Manager" nhưng khi em cài vào rùi em vào App.Manager thì có vài cái em mún bỏ đi ko sử dụng em định del cho trống máy. mỗi tội là có file del được có file ko del được
Pác nào giúp đỡ dùm xin bí quyết hoặc phần mềm xóa file App.Mng thanks ........

em đag xài n95 sự việc là sau khi em cài themes vào máy và tất nhiên nó ở trong "Application Manager" nhưng khi em cài vào rùi em vào App.Manager thì có vài cái em mún bỏ đi ko sử dụng em định del cho trống máy. mỗi tội là có file del được có file ko del được

Không xóa được nghĩa là sao? không remove đi được á. Những phần mềm nào không có icon trong application mà lại có tên trong app nhưng ko gỡ ra được thì thường là những phần mềm java. Cái này có thể gỡ bằng cách cài đè lên rồi gỡ ra.

Còn những cái nào tên nó loằng ngoằng gồm số và chữ thì không xóa đi được mà phải thaó thẻ nhớ, dùng máy tính truy cập thư mục private/10202dce ( hic chả nhớ nữa, mới post 1 bài trong topic về cái này xong:() xóa các file sis trong đó đi. Trong đó gồm một số file dung lượng vài Kb, xóa đi khong ảnh hưởng gì đâu:|

poputamus

hê hê dám nói ko có font hỗ trợ thái- việt à kon gà kia b-( ta có rồi này hehe

Kojiro

Super V.I.P

Làm theo giot_tinh_cay_dang nhé! ái Appmgr mà bạn muốn xóa không xóa được nhé, nó như Add/Remove Prog trên PC vậy, thuộc HDH.

NhuDanh

Bạn chỉ cần vào E:\private\10207114\import\.... tat ca themes bạn muốn xóa nằm trong đó ... vào bạn check va chỉ cần delete file bạn muốn xóa là được rồi . Chúc bạn thành công !!!!

augustan

Nhưng làm sao để biết theme nào là theme cần xóa. Nó không hiện theo tên theme.

Zenki

Super V.I.P
Nhưng làm sao để biết theme nào là theme cần xóa. Nó không hiện theo tên theme.

Cái này thì bạn phải tự mò thôi, khó mà biết chính xác được :(

Themes cài vào thì nó phải có tên chứ bạn sao lại không có?

Cái này bạn ấy hỏi để xóa đấy bác Thắng

augustan

Một số theme cài vào không xuất hiện trong Apps Manager. Chỉ có thể vào E:\private\10207114\import\ để xóa. Hôm qua tớ đã mày mò, mở file *.skn bằng Hex Viewer (nhấn 3 trong X-plore). Dòng chữ màu xanh bên phải sẽ cho biết tên của theme. Các theme mặc định của máy không có đủ 4 file như các theme cài hoặc ở chỗ khác, mình không rõ. Thế là hôm qua mình đã xóa bớt một số theme rồi. Nhẹ cả máy, nhẹ cả người.