• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xóa fonts pro đã vh

chemi1209

Bên S60v2 Fp3 thì có thể dùng Xplorer đổi tên thư mục fonts để xóa fonts nhưng bên S60v2 Fp2 và Fp1 thì không thể đổi tên thư mục fonts như thế được.Lúc này FontsRemove sẻ giúp các bạn Xóa Fonts một cách nhanh chống và dễ dàng.

6600 xóa đc mọi fonts đây nè bạn ơi, những fonts nào máy đang dùng thì phải đổi tên Foder mới đc còn ko thì xóa bình thường!

MinhThang

Manager
6600 xóa đc mọi fonts đây nè bạn ơi, những fonts nào máy đang dùng thì phải đổi tên Foder mới đc còn ko thì xóa bình thường!

Đây là pm xóa Font bạn nào dùng thì dùng không thì thôi, có ai bảo các bạn không có pm này là không xóa được font đâu mà tranh luận nhỉ.

chemi1209

Đây là pm xóa Font bạn nào dùng thì dùng không thì thôi, có ai bảo các bạn không có pm này là không xóa được font đâu mà tranh luận nhỉ.

Bọn em tranh luận tý cho topic thêm rôm rả thôi mà anh :D